Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya walivyo tuzidi maarifa na kigamboni yetu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PISTO LERO, Feb 14, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wakati watanzania tukiendelea kipigwa butwaa na wakenya wakiendelea na ujenzi wa uwanja mkubwa nawa kisasa wa ndege karibu kabisa na mpaka wetu na huko rombo rongai,sasa wameanza ujenzi wa mji mkubwa na wakisasa kuliko kigamboni utakao itwa konzo city.huku wakituachu watanzania tukìpiga blabla bila vitendo,tembelea wavuti hu ujionee www.konzocity.co.ke
     
  2. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli wametuweza...
     
  3. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha ajabu wao kujenga uwanja na mji,s,huwezi kuifananisha kenya na tanzania kwa mambo mengi,acha wajenge na sisi tutajenga kigamboni,mwanza itakuwa califonia na arusha london.
     
  4. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hebu ona hoja nyepesi za kujifariji za kada ***** la maggamba hapo juu! Lazima tukubali TZ chini ya uongozi wa ccm tumekwama!
     
  5. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Nimependa uzalendo wako mkuu,lakini usisahau uhalisia wa Mambo hauko hivo
     
  6. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hio konza wanaitangaza kila siku kwenye vyombo vya habari sio sisi mpaka uweze kuingia kenye net ,kuhusu viwanja vya ndege juzi wamefunguwa uwanja mkubwa international pale kissumu na taveta unajengwa pembeni kabisa mwa mpaka wetu na wao sisi daraja la kg tangu miaka 35 sasa ni ahadi tuuuuuuuuu

     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi ule mpango wa kujenga uwanja mpya wa kisasa wa ndege Dar umeishia wapi? Wameshaanza au ndo bado "tunajipanga" kama mtoto wa mkulima Pinda anavyosemaga? Kuna anayejua atujuze maana yale mabati yaliyozungushiwa pale kwa kweli ni muda umepita sasa.
     
  8. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,605
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ushaambiwa kenya middle class ni 44% while tanzania ni 12%,kwanini wasi-invest wakati engine(middle class) ya kudrive economy wanayo?
     
  9. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    Mtoa mada,
    Kwanza, kichwa cha habari yako na content haviendani (pia unaweza kutueleza ni watu wangapi humu ndani wanaoupenda/support mradi wa Kigamboni). Pili, Konza ni mji wa teknolojia na sio type ya mji kama wa Kigamboni, Tatu, jibu la Konza ni Raphta City ambayo itajengwa hapo hapo Dar...endelea....


    Tanzania Answers To Konza Technology City With “Raphta City”
    Posted In Business - By Robertalai On Tuesday, April 19th, 2011 With 2 Comments

    In February, we reported that Konza Technology City’s funding was approved by the Kenyan government. Now Tanzanians don’t want to be left behind. The Tanzania Commission for Science and Technology (COSTECH), SEACOM and a group of local and international investors are formalizing a public-private partnership (PPP) agreement to jointly develop an ICT park in Dar es Salaam.
    [​IMG]
    The park will be named Raphta City will help in facilitating innovation while creating quality jobs and modernizing the region’s ICT landscape.


    COSTECH Director General, Dr Hassan Mshinda, claims that the park will be the first ‘smart village’ geographic cluster of its kind in East Africa and completely ignoring the fact that Kenya is developing such a village. Anyway, we are really waiting for who will be the first to develope the ICT Park.


    Raphta City will be enabled by high speed broadband access and high end ICT infrastructure. The group say that the the name Rhapta City comes from an ancient trading centre believed to have been located where Dar es Salaam stands today. The ground breaking is expected in mid-2011. The park will host ICT small and medium enterprises (SMEs), established multinationals, IT services, business process outsourcing (BPO) call centres, online education, community public space, and an incubation centre for innovation hosted by COSTECH according to the statement.


    Source:
    Tanzania Answers To Konza Technology City With “Raphta City” | Techmtaa
     
  10. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Hili lishafanyika?
     
  11. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pitia website yao....:A S-coffee:

    Konza (Malili) nayo bado sana ni juzi tu ndio wametoa consultaion notice ya kutaka ku-consolidate land from the respective counties....
     
  12. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sisi tubaki tu kashabikia vyama na nchi za wenzetu,ndiyo kipaji chetu wtz na bado.zambia nayo inakuja kasi si maneno tu na usanii....
     
  13. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Great observation tabia mbaya sana hii....inasikitisha kuona jinsi inavyozidi kushamiri humu hata kwenye mambo ambayo hayahusu vyama vya SIASA...:eyebrows:
     
  14. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wakati Watanzania wakiendelea kupigwe butwaa kwa kwa kitendo cha Wakenya kuanzisha ujenzi wa kiwanja kikubwa cha ndege cha kimataifa karibu kabisa na mpaka wa Tanzania na Kenya huko mkoani Kilimanjaro wilaya ya Rombo Rongai,sasa wameanza plan ya ujenzi wa mji mkubwa wa kisasa na kibiashara zaidi ya Kigamboni,huku Tanzania ikiendeleza blabla nyingi bila vitendo,tembelea wavutu hu ujionee. www.konzocity.co.ke
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Aaah huku si tumebaki kuvuana magamba ! Wenzetu flyovers zimeanza kazi Nairobi.
     
  16. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    siyo siri ndugu sasahivi navumilia kuwa mtanzania
     
  17. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujua kama sisi tuko nyuma tazama JF ilivyokuwa 5 years ago na sasa hivi utapata jibu lako
     
  18. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nataka uraia wa nchi mbili
     
  19. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Huku wezi
     
  20. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkandarasi yuko eneo la kazi,
    Mchakato unaendelea,
    Tunafanya upembuzi yakinifu,
    Tunatafuta fetha kwa wafadhiii,
    jamani
    tumechoka na hizi kauli tunatakavitendo.
     
Loading...