Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya wakataliwa nchini mwao, SOMO kwa Watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwenda_Pole, Apr 21, 2011.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau nimekua nikifuatilia hili suala la IDPs (wakimbizi wa ndani ya nchi) nchini Kenya waliokimbia makazi yao mara baada ya machafuko ya uchaguzi wa 2007.
    Sasa kasheshe ni kwamba hawa jamaa wamebakia bila muelekeo kila mahali serikali
    ikiwapangia waende kuishi huko, wanakataliwa kwamba sio watu wa pale. Hii kitu
    naona ni kama inatoa kabisa hali ya utaifa. Mwananchi nafikiri inabidi awe huru kukakaa au kuishi sehem yeyote nchini mwake. Kwa Tanzania nafikiri tupo vizuri kulinganisha na hawa wenzetu. Ila inabidi tujifunze kwani ni kama tunaelekea huko.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Kweli noma
     
Loading...