Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya waibua mchezo mchafu wa PhD fake wanazopewa wanasiana wetu..

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mwenda_Pole, Jul 19, 2010.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sikiliza mwenyewe habari hii
    Hivi inagharimu kiasi gani kwa waandishi wa Tanzania nao kuanza tabia ya kufuatilia mambo kwa undani
    kama hawa jamaa zetu..??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Now slowly but surely I'm starting to believe Darwin was RIGHT. Miafrika bana ...lol
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ina maana hata doctorate ya JK imetoka kwa hawa wajaa?
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sijui ni mwenyewe au wanaojipendekeza kwake ndo wanaopenda kumuita 'Dr.'
    Fanya mambo yenye tija utapewa mpaka uzichoke!!!
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    duh
    kaaazi kweli kweli
     
  6. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Makao makuu ya chuo yapo Tannessee, na chuo hakiko-recognized na US Department of Education.
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mamaa, mimi naweza kulia!
    YAANI HADI RAISI WENU ANA PhD YA UVUNGUNI?
    KWELI TANZANIA TUMELIWA NA TUMEPOTEZWA, HAKYAMUNGU.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Degree ya heshima sio ishu kivile, I would care less kama angepewa hata ishirini za dizaini hiyo lakini kutoka kwa reputable academic institution. Cha kusikitisha hapo ni kwamba ni dhahiri shahiri hiyo taasisi is a bunch of con artists tu. I almost cried kuona vibabu vya kiafrika tena viongozi who were supposed to know better, wakiwa paraded by the mzunguz kupokea degree za uzamivu only kumbe hata taasisi yenyewe haina mashiko na degree zao (hata kama ni za heshima) ni mashuzi matupu.
     
  9. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Du..... na marais (marahisi) wa kiafrika wanavyopenda ujiko wa rahisi.... wamepangwa mstari kama manamba
     
Loading...