Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya waandamana dhidi ya Bunge lao...Nguvu ya uma muhimu!

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Ab-Titchaz, Oct 10, 2012.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    [​IMG]

    Demonstrators outside Parliament on October 9, 2012 protest against MPs proposal for huge send off packages.



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]

     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Wao wanaweza,sio kama sisi!!!
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    F.U MP hahaha i like this one.
     
  7. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Sidhan kama wabongo tunaweza hii tungekaa nyuma ya key board na kulalamika basi!!bravo kenyans
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwanini sisi hatuwezi..
     
  9. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duh, hilo bango la F.U.M.P...hapa wangeshamwangosi huyu raia!
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thank you! Nilikuwa nawaza hicho hicho! Ila kuanzia leo ntakuwa mstari wa mbele kuandamana kupinga mafisadi na ufisadi.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    ...Wenzetu wanaweza kuandamana kushinikiza Wabunge wao. Bongo maandamano kama haya wangemwagwa FFU wa kufa mtu na risasi za moto na si ajabu watu wangepoteza maisha kwa sababu zisizo na kichwa wala miguu...Kuandamana ni haki ya kikatiba pale Wananchi katika nchi husika hawaridhiki na jambo lolote lile ndani ya Serikali iliyopo madarakani.

    Thanks Mkuu Ab-Titchaz for sharing this link.


     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Nimependa mwamko wa wenzetu. Na sisi tunaweza tukiamua. Haiwezekani mbunge alipwe USD 10000 kwa mwezi ilhali raia hawana hata dawa katika zahanati. Nonsense
     
  13. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hilo bango la kwanza mhhhhhh!

    Tanzania tuna amani :)
     
  14. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,064
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Inawezekana pia mwenye bango ana maana tofauti kbs, those are just initials, they can stand for a thousands of meanings.
     
  15. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watakaojipambania mungu atawainua ila waoga na wadhaifu watajimaliza kwa upumbavu wao.hongera wakenya.
     
  16. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Duh! What's wrong with these African governments?...
     
  17. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaaaa! Wote tupo kwenye mstari mmoja...
     
  18. Edzeame

    Edzeame Senior Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni demokrasia Kenya ashanteni wakenya kwa kuonyesha ukomavu. unapozuru sehemu za Gongo la mboto unakuta FFU na cluster munitions. Vipi mwananchi atapata kibali ya kuendesha maandamano za kidemokrasia.
     
Loading...