Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya: Tuwe makini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Aug 15, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kutokana na kauli ya mbunge wa ilala bungeni kuwa wakenya wameingia mkataba na china ili Wajenge bandari ya Mombasa iwe ya kimataifa kwa nia ya kuzuia meli zisije Tanzania imetushtua wengi.

    vilevile ameongezea eti wakenya wanatangaza dunia nzima kuwa meli zinakaa kwenye bandari yetu week mbili kwa nia ya kutuharibia soko,
    Wakenya wamekuwa wakitufanyia vitendo visivyofaa ikiwemo kujenga uwanja mkubwa wa ndege karibu na mbuga ya Serengeti ili wageni wawe wanashukia kwao moja kwa moja bila kutumia uwanja wetu wa KIA.

    Vilevile wanapandisha watalii mlima Kilimanjaro kwa kupitia kwa nyuma kitendo ambacho hakifai kwa sababu mlima Kilimanjaro ni wetu.

    Ndugu zangu wakenya sio wa kuchekea, tutavuna mabua, yetu macho!
     
  2. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mlima Kilimanjaro uko Kenya, wacha utani.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kwani viongozi wetu wako wapi??....
    Kwa nini na wenyewe wasi buni njia na namna
    ya kuzuia haya mambo kama ni ya kweli...
     
  4. H

    HOYANGA Senior Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama watu wamelala usingizi mi naona poa tu wacha wakenya wapige kazi!!!
     
  5. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa upande wangu naona ni sawa kwani watakapokuwa wamefanya wakenya huku kwetu ndio watastuka nao wataiga so tutapata maendeleo!Kenya Go!kenya
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    tusubiri mpaka tuone
     
Loading...