Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya tusaidieni viatu vya watoto wa shule

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Jun 28, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Hii ni aibu ya mwaka!nadhani tanzania tuna ngombe mbuzi wengi kuliko kenya kwa ajili ya ngozi.Cha ajabu wakenya wanakuja kutupa msaada wa viatu vya watoto wa shule wilayani mkinga tanga.na huku waziri wa elimu akichekelea
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu , kati ya ngozi na viatu kuna processes muhimu hapo katikati umeziruka. Angalia vizuri utapata jibu.
     
  3. N

    Ngowi G. New Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuna viwanda vya kuprocess leather vingi tu,tatizo wabongo hamuoni vya nyumbani,viatu vya ngozi vinazalishwa sana tu tena viwanda vyake vinakua,KARIBUNI-WOISO PRODUCTS.COM/HIMO TANNERS&PLANTERS.COM,Kwa bidhaa imara za ngozi ya hapa hapa Tzania,tupo,DAR,MBEYA,MOSHI,KIBAHA,ARUSHA na mawakala Dodoma,Morogoro,mwanza,zambia,zanzibar,tanga,rombo,songea.
     
Loading...