Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya ndani ya pccb na usalama wa taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Infantry Soldier, Oct 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Infantry Soldier

    Infantry Soldier JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 1,474
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida na hatarishi kwa usalama na utendaji kazi wa taifa letu kumekuwapo na influx kubwa ya raia wa nchi jirani kama wafanyakazi katika moja ya taasisi nyeti na kubwa katika utendaji wa serikali ya jamuhuri ya muungano.

    Pamoja na malalamiko yaliyoweza kuwasilishwa kwa vyombo husika vya usalama hatujaona hatua yoyote mathubuti ilochokuliwa mpaka sasa kwa kuwa raia hao wa kigeni bado tunao mpaka wakati huu katika ofisi zetu za serikali na wengi wao wamekuwa wakijitambulisha kwa ukabila wa maeneo yanayopakana na nchi zao.

    Najua watu usalama mpo humu naomba mfuatilie hili suala. Asanteni sana.

    ********
    UPDATE: Serikali inachukua hatua? - http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/335327-wafanyakazi-wageni-vihiyo-wasakwa.html
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    wakenya au watu wa musoma? kwa mkuu
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    walishapenya siku nyingi,ccm hawawezi kuwatoa kwa sababu hawaoni hilo
     
  4. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ziwa letu kweli lita salimika!Wamalawi hawapo uko mkuu???
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aisee sitaki kuamini kua kuna wakenya kwenye hizo idara nyeti za serikali
     
  6. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siwezi kupinga hili kwani huwa najiuliza Yule m-Kenya (feki) aliyeusishwa na Dr. Uli alipatikana vipi au ana uhusiano gani na watawala wetu!?.
     
  7. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe Mjini ulikuja lini?.....Kuna ukweli mkubwa sana kwenye hii thread. Habari ndio hiyo.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Nilishangaa juzi mtu ananiletea Housegirl toka Malawi kwa elfu sabini!! Kweli tumefikia hatua ya ku-import housegirls????
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na inasemekana idadi kubwa ya vitambulisho vya utaifa vimetolewa kwa wageni (wakenya, waganda, wanyaruanda) na wazalendo si wengi...Hapoo sasa...............!:embarassed2:
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,679
    Likes Received: 1,235
    Trophy Points: 280
    Sasa mkuu inaonekana wazi uko ktk nafasi nzuri ungerahisisha kwa kuwataja majina ili ukweli uweze kujulina kwa haraka. Twakungoja uje na ufumbuzi kwa majina ili mambo yawe njema.
     
  11. peri

    peri JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    vitambulisho vya taifa gani?
    Vya tz havijatolewa au unaongea ili kuchangamsha jukwaa?
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Makosa yalifanyika kipindi cha Nyuma,Kwa uongozi JK,sina uhakika kama kuna damu ya Kigeni kwenye Taasisi hzo Nyeti...
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    I mean Waliojiandikisha!!...........!
    Pia kuchangamsha jukwaaa siyo mbaya....!!
     
  14. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mnashangaa wakenya kuwa katika idara nyeti? Wako mpaka watutsi. Na hao wabunge wahindi wanaojifanya ni watanzania hamuwaoni? Serikali ya kwanza ya Tanganyika baada ya kupata uhuru ilikuwa na waziri wa kidosi, kwa jina la Amir Jamal, hili hamkuliona mnashangaa haya ya jirani zetu wakenya?
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    kwa sasa mshauri mkuuwa rais juu ya ziwa hilo ni mnyasa, ni bwana APSON MWANGONDA aliyekuwa UWT chief....................... The drama goes on.
     
  16. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    :doh:...hedex please?
     
  17. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaaaz kwelkwel!
     
  18. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    hahahahha...mmesahau yule mkenya aliyemuua ouko aliwahi kuwa kiongozi wa TFF(FAT)?
     
  19. f

    filonos JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    ukitaka ikweli wa wageni hata NYERERE hakua raia kamili wa TZ..GR ..ULIMWENGU na wengi tu na ukienda MBEYA utakuta wengi tu cha muhim je ANAWAJIBIKA VIPI??katika kazi zake??HATA OBAMA kule AMERICA sio raia hizoakili hazitajenga inchi yetu bila wageni hakuna mabadiliko ya maisha DUNIANI KOTO ...kama hakuna madhala haina shida
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,452
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    labor migration. hata wewe kama una sifa nenda kwao ukaombe kazi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...