Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya na Entertainment

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chapakazi, May 30, 2011.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Cheki hii uone jamaa wanavyojua kuji-entertain! Huyu Churchill live anaburudisha kweli. Bongo zaidi ya ZeComedy, naona bado hii fani inatupiga chenga!

    P.S: I wonder dance styles za bongo zikoje!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Za kibongo zinaitwa kiduku, hiyo kitu hujapataona
     
  3. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wenzetu kenya ni wabufu kweli kweli siyo comedy za kibongo wanaigiza mambo ya kipwani tuuu! Na kuigiza ziara na hotuba za viongozi wetu.
    Wabongo hawavai uhalisia kabisa yani.
    Nawapenda sana wakenya they are creative...even if they do copy and paste it doesn't matter,they never give up,they fear nothing and they regreat less.
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Churchhill anaentertain ile mbaya,huku bongo tunazinguana tu
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    u made ma day
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nakumbuka mwaka 90 nilikuwa naangalia ile vitimbi, vioja mahakamani, kuna ile tamthilia ya kina Zoa (nimesahau jina, lakini wimbo wake ulikuwa unaanza chura anaulizia..."). Sasa bongo enzi hizo sifuri! Jamaa wametupiga gap...
     
  7. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hii dance ya kangaroo ni noma! angalia kwanzia dakika ya 6.15....nimeipenda kweli.
     
  8. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    You know what CHAPAKAZI....This guys always means business..wasanii wengi wa bongo wanapenda tu kuuza sura mara wanang'ata midomo,mara hair style kila kukicha wanasahau kuwa usani is what you deliver and not how you appear before the audience.
     
  9. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mtu aliyetuharibu ni Nyerere na siasi zake za ujamaa. Ziliwadumaza Watz na kuwaacha wakiwa wamezubaa! Enzi za mipago na marufuku!
     
  10. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakipenda hicho kipindi cha Churchil Live jamaa anaweza tusifichane
     
Loading...