Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wake wengi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilau, Sep 3, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tuambiane ukweli wake wengi starehe yake.............. matatizo yake .................
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    ningekueleza kama ungeuliza starehe ya wanaume wengi.....
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hakuna raha wala faida...ni muendelezo wa uasherati na uzinzi tu!
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    So kwa maoni yako hakuna tofauti ya uzinzi na ndoa...
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    thnx dad, pokea like zangu nyingi. btw hows mamaa doing?
     
  6. c

    christmas JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    duh inategemea lakini
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ndoa ni watu wawili, mwenye uke na mwenye uume...au labda nitumie lugha nyepesi ndoa ni muunganiko wa nafsi mbili tu, kukiwa na ndoa ya namna hiyo basi hakuna uzinzi zaidi ya hapo ni uzinzi ...period!
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hey my little princess...your mummy measkron mzima kabisa yupo huko nyuma shambani anahudumia kuku
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Attention given to a man!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Kumbe ukitulia una akili hivi?
     
  11. W

    Wajad JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Unaweza kula chakula cha aina moja siku zote? Si kitakukinaisha!!!
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni jumatatu tu ndipo huwa zinachaji chaji! LOL
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tufanye nimekuuliza basi...whats your response on this???
     
  14. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mmmmmmmmmh.
     
  15. p

    pilau JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    katika hilo ni kuendekeza uzinzi hebu pata picha unawake wanne kila mmoja anataka huduma yako mapumziko lini, hali ya kiuchumi, muongezeko wa familia una mashemeji, wakwe wangapi, wajomba pande zote za kikeni na kiumeni ukweli ni kwamba uke wenza ni maumivu
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuwalisha, unalo!
     
  17. p

    pilau JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Wanawake wenye waume wengi ni tatizo kwao, iwapo wanaume wote wanawivu na kumbada kuwa leo lazima nataka lazima atachanganyikiwa
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    I wasted time, and now those time waste me
     
  19. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mahitaji ya kuwatimizia ndio tatizo mkuu
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    wanaume bana....

    Kumridhisha mwanamke mmoja tu kazi lakini mnajifanya vidume kuwa na wanawake wengi loh...... Ndo maana kazi za nje haziishi
     
Loading...