Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wake wawili keli inawezekana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by buchenza, Sep 20, 2012.

  1. b

    buchenza Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF naomba kuwasilisha mada yangu leo ili tuijadili kwa kina labda tunaweza kupata ufumbuzi tahdhari mada yangu haijalenga din. ni kwamba mtu unakuta ana wake wawili anashi nao kila mke anakwake, amewapangia zamu za kuishi nao kila wiki mbilim kwa mwezi ,sasa wana JF nifahamishe kweli mwanaume anawamudu katika tendo la ndoa kweli ,nadhani labda wanwake walioko kwenye ndoa kama hizi watweza kutujulisha vizuri .maana siku hizi hata mmoja shughuli je wawili mpaka watatu inakuwaje
     
  2. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza weka vzr heading yako na isomeke kweli na sio keli,alafu nyie vijana wa siku hizi mnashangaza sana.Hii ni sawa na wale wanaodai hawako tayari kuoa wakisingizia garama ilhali wana mibinti wanayoihudumia kwa garama kubwa tu kuliko ata wale waliooa.vivo hivyo ktk hili suala lako,unajua binadamu hasa mwanaume kaumbwa na matamanio ambayo yanamfanya hasitosheke na kile alichonacho na ili kurahisisha ili ndipo mungu akatoa ruksa ya hao wanawake wanne wenye sifa tofauti.sasa unamkuta mtu kama ww anatangaza hawezi kuoa mke zaidi ya mmoja huku anavijumba zaidi ya tano mitaani,nashindwa kuelewa kabisa.
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nguvu zako tu kaka.... kama huwezi watu wanaweza unapiga mbili, moja, tatu... wenzio wanapiga sita, tano, saba.
     
  4. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuridhika ni subjective issue, huwezi kupata jibu la moja kwa moja katika haya mambo yanayohusu mtazamo. Unao uhakikia kuwa mwenza wako unamridhisha katika ndoa? Si wote wanaokuwa wakweli kusema kuwa hawajaridhika.

    Sisi tulio kwenye ndoa haimaanishi kuwa kila siku tunakutana kimwili, kuna uchovu wa mwili, mazingira na tatizo la kisaikolojia. Ni mada ambayo hatutarajii kupata jibu la moja kwa moja labda uamue kupiga kura ili kupata jibu la wengi ambalo siyo halisia.

    Issue ya dini haina mashiko, kwa sasa hata sisi twenye ndoa ya mke moja tuna nyumba ndogo ambazo tunazitumikia kama mke vile. Nashauri iwe badala ya wake wawili tuseme mwenye wanawake wawili. Nina maana kuwa MKE ni ndoa imepita na mwanamke tunazingatia jinsia pasipo uhalali wa ndoa.
     
  5. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inawezekana na wote ukawaridhisha mpaka wakaridhika kwani unawabeba mpaka wakushinde?
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ngoja wazoefu waendelee kumwagika...
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Inawezekana sana tu! Mbona kuwa na waume watatu is vere posibo?
    Kama umepata boom la kutosha oa hata watano, ukiishiwa watajipunguza kama waalimu na madalali wa vyumba hawajakusaidia.
     
  8. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 564
    Trophy Points: 280
    siyo rahisi, unajua mwanamke akijua leo mwenzake anapewa haki yake tayari kwa hisia hizo hizo na wewe uko zamu, anajivutia kijamaa mpaka monie
     
  9. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu yupi?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    kaka wewe oa hata wake kumi, ila mwanamke mmoja tu kumridhisha ni kazi ukioa zaidi ya mmoja tegemea wake zako kupiga kazi za nje
     
  11. b

    buchenza Senior Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mimi ndiyo maana nilitanguluza kwamba suala dini tusilihusishe tujadili maisha kuwa na wake wawili kweli wanalizika
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mi najiuliza kuna sababu gani ya mtu kuwa faithful kwa mtu anayewapanga? Does he deserve??? Na ndio maana wengi wanawazidi akili (kwa siri lakini. Lol)


     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Shangaa na wewe. Kwanza upendo wote kunakuwa hakuna.
    Shhhhh, usiwashtue mwanakwetu, acha wanyonyolewe.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mbona mie na wake watatu na wote wanaridhika?
     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hahahaha wamekwambia au unadhani au wanakuchunaa tuuuu? Lol
     
  16. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe unamjua yupi?.
     
  17. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapo wengi, ila mimi ninamtambua na kumuamini Yahwe.

    Yahwe ndie muumba wa mbingu na nchi na kila kitu kilichomo ndani yake. Yahwe alimuumba ADAM na EVA.

    Ila kama angemuumba ADAM, EVA, PILI na ESTHER ningeoa wake wawili.

    mungu Amadiora wa Nigeria naye ni mmoja kati ya hawa miungu wanaoruhusu kuoa wake wengi. Okonkwo alioa wa3
     
  18. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya mzee wa Yahwe,kaa uamini unachokiamini ili imani yako ikufikishe unakoamini kuwa utafika.Mie nilidhani Adam na Eva walifanya makosa ya kuzini ndipo wakapewa adhabu waliyoipata kumbe baada ya kuwaumba aliwafungisha ndoa kabisa?.Umenifungua macho mkuu.Ijumaa njema.
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kama uwezo wa mboko upo vizuri shida iko wapi.
     
  20. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehe! Kumbe kufunga ndoa ni adhabu? Haya huyu jamaa yetu alifanya dhambi gani kubwa kiasi akapewa adhabu ya kuoa wake kibao mpk na wa miaka 6?

    Very funny!
     
Loading...