Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wake wa marais Afrika wanajua wajibu wao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAMBOTA, Jul 4, 2011.

  1. K

    KAMBOTA Senior Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hivi jamani embu tuulizane kwa kirefu kuhusu mafirst lady wa mapresident wetu huku Afrika, hivi kweli wanajua wajibu wao? wanatekeleza au ndiyo kazi kuwapigia kampeni waume zao tu? tena nasikia wengine wanataka hadi waamkiwe na mawaziri( kuna story ya mama Ngina).
    Sasa wadau kulikoni huku Afrika mafirst lady naona wanaongeza foleni tu kwenye misafara ila kwa kweli mchango wao mdogo sana kwenye jamii au ndo tuseme hawajui walitendalo? au kama vipi kuwe na course maalumu kwa wake hawa wa marais wafundishwe kutimiza wajibu wao kama wake wa viongozi !

    by Nova Kambota
    novakambota@gmail.com
    Nova Tzdream -
     
  2. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa awe wa kwanza kuchangia hoja.
     
Loading...