Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wake Up Mtwara!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kinyungu, Apr 20, 2012.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,804
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Huu ni wito kwa wana Mtwara wote. Serikali ya CCM imezidi kuwaonea. Wanawaibia gas na sasa wameamua kugawa bandari yenu kwa Wanyonyaji kama mama anavyompa mwanae andazi. Kwa sasa inatosha na wote tuamke na kukataa dharau hii ya CCM na makuwadi wake. Haiwezekani upuuzi wao wa ATCL ulipwe kwa kugawa bandari yetu.

    Enough is enough!
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kazi kwenu, arusha, mwanza, mbeya wameweza. lakini ninyi ndio vinara wa kuipa kura ccm, hebu fikiria mna bandari, korosho na gas lakini ni masikini wa kutupwa, hata watu wakipewa uhamisho kuja huko wanaacha kazi. hii yote ni kwa sababu ya unafiki wenu wa kujifanya mnapenda ccm, mkishapewa wali na tshirt na wake zenu khanga basi kwishnehi... amkeni kweli shauri yenu, msipoangalia mtabaki hivyo milele na mtakufa bila kelele kama wafuasi wa kibwetere.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Acheni kuchochea vurugu, hao mnaodhani mnawatetea ndio wanaoathirika na vurugu za rejareja- angalia Tandahimba, masikini wamepoteza hata kile kidogo walichokuwa nacho. Howmuch do you think the other part has loosed?!
     
  4. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umenena mkuu, Ubarikiwe
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    "Loosed"?????!!!!!!
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kuna tetesi kuwa Bandari hiyo ya Mtwara itahamishiwa Dodoma kwa jinsi wanavyoionea mikoa ya kusini!
     
Loading...