Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wake kwa waume nipeni jibu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WALIMWEUSI, Oct 16, 2012.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    1. Je, inawezekana ukampenda mtu pasipo kumuona physicaly ila kwa kuongea tu kwenye simu hadi kutamani kuvunja amri ya sita?
    2. Mmeonana sasa for the first time, je mwanaume unaweza kuzama chumvini pasipo kufanya the tendo itself? na wewe mwanamke utakubali kufanyiwa hivyo na mtu ambaye umeonana nae for the first time?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu katika hali ya sasa ni ngumu sana
    Utampendaji mtu ambaye humjui wala huna uhalisia wake yukoje na utatamani vipi kufanya sex na mtu ambaye hujawahi kumuona na hata kama umeonana nae kwa mara ya kwanza hayo mambo unafanya kwa mtu ambaye kweli unamuamini na una uhakika nae sio tuu kila ukiona kichaka unabanwa na haja mkuu
    Hujui usafi wake hujui afya yake hakujui wewe na afya yako na usafi wako then mkubali mambo kama hayo tena katika hali ya sasa ni ngumu mkuu
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ngoja wakuje bana...naenda pata matunda kidogo...
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Dah, mkuu kweli duniani kuna watu wa ajabu. Rafiki yangu kapendana na mtu kwenye simu tu na siku wameonana mwanaume kazama chumvini, aisee sijaelewa hii ni aina gani ya mwanaume na mwanamke!!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu WALIMWEUSI hiyo ni balaa aise
    Humjui na hakujui hujui lolote linalomhusu hata historia yake na maisha yake yakoje unakubali hayo
    Kuna watu wana moyo mkuu usicheze na watu aise
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,361
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmmmmmmmmmmmmhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,watu wana ugomvi na MAISHA kwa kweli.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Una nikumbusha jamaa mmoja aliwahi chubuka mdomo,akiulizwa tatizo
    nini hasemi,.....kumbe alivamia chumvi iliyo mchangani duh
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,088
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kizazi cha carolight na supra kina mambo!!!
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie hiyo ya kwanza kweli sidhani ila ya pili mhm kama goma kweli la uhakika na nimevutiwa nalo na K ipo mwake najibwaga tuu
     
  11. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Watu wamechoka kuishi mkuu
     
  12. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    lara 1 mbona waguna?
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwa kweli ukimwi kutokomea kwenye hii dunia ni nadra sana sana kwa kweli
     
  14. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Duh, we noma, sasa vipi kuhusu mustakabali wa afya yako mana K inaweza kuwa safi lakini ina wadudu
     
  15. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mie apana usawa wenyewe huu wa manati hata anukie nini mambo hayo kwanza yasubiri nikuzowee........
     
  16. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mwanaume huyu alifanya tendo la kishujaa aisee, duh!
     
  17. piper

    piper JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jibu ni lako
     
  18. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    unajua mie nashanga sana y watu wanaanza kusemaga mambo ya vidudu kama ni total stranger. wanasahau kuwa hau ma gf/bf wao ni total strangers maana wengi wao uchakachuana bila ata kwenda kupima afya zao. tofauti iliyokuwepo hapo ni kwamba mnajuana lakini wengi bado hawajuani afya zao na bado wanaingia chumvini.

    alafu najua nikiingia chumvini lazima demu ngoma itanoga atanipanuilia kilaini
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,882
    Trophy Points: 280
    lara 1 umehusika mara kadhaa nini!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. C

    Cha-phile Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana tena sana, nawajui watu weng wamepata wapenz kwa njia ya social networks au kukosea no ya cm wakaanzsha mazoea, wakapendandana hata bila kuonana na sku ya kuonana jamaa kapewa 071... Na mbaka, leo wako pamoja mwaka wa 2
     
Loading...