Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wake kule visiwani wanaongoza kwa kudai talaka tatu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 11, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Nimeshangazwa na taarifa ya Kadhi Mkuu kule Zenji kuwa zaidi ya asilimia 70 ya kesi za talaka ni wake wakidai walimwe talaka tatu na waume zao baada ya kuchoshwa na vitendo vya unyanywasaji, kutelekezwa na kudhalilishwa na waume zao................katika makala hii ya habari leo isomekayo kama.............Utoaji talaka wakithiri Zanzibar inathibitisha ya kuwa ndoa zimeparanganyika sana kule visiwani kama huku bara kutokana na waume kushindwa kubeba majukumu yao........................hatujui kwa kiasi gani na hao wake wameshindwa kubeba majukumu yao hususani la utii kwa waumme zao hata kusababisha kujikuta wanapata mateso makubwa kwa kisa "wameolewa"....................
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bwana Ruta kwa nini unashangaa ?
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tatizo la wanawake wa kiislamu ...
    yupo ndani anatafuta mchumba...
    akishapata mchumba...anadai talaka anaenda kuolewa zake...
    mtu mmoja nguzo tano...loh AshaDii samahani my dia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Watoto wanalewaje katika mazingira hayo? Duh ndio maana hawautaki muungano!(kama huu wa ndoa tu hawauwezi)
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hakuna mwanamke ambaye yupo tayari kuishi na waluka ukuta.:nono::nono::nono::nono:
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni haki yao. . . acha waitumie waonavyo inafaa.
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmh .. so wazanzibari ni warukaji?.... si tumeungana nao lakini?
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mwanamke wa Zanzibar huheshimika zaidi kwa idadi ya 'vyuo' alivyonavyo
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    FirstLady1..........Mie nilikuwa nawaona wazenji watu wa swala tano na kwa hiyo maadili yamewakaa na siye huku bara tumepotea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Smile mie hiyo avatar inanifanya niikodolee macho hata nisiweze kutafakari unachosema...................it is quite a distraction, at least to me personally...................
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Smile nawe unaamini wazenji wote ni waruka ukuta?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo [MENTION]Elan[/MENTION] tatizo ni kurukwa ukuta au waume zao hurukwa ukuta?
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    CAMARADERIE........mazingira yepi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    CAMARADERIE..............hivi nako zenji kuna vyuo vya akina mama au ni hivi vya kawaida tu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mazingira ya talaka......kila siku mama wa kambo mpya?
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ndoa ni chuo pia kule....
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Lizzy haki yao kama ni kuachika na wajibu wao ni upi?..........................hakuna haki bila ya wajibu, you know that.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa nini talaka 3....kwanini isiwe tu wanadai talaka... 3 au 1 whats the difference
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    [MENTION]Camaraderie [/MENTION]ipo kazi kama ndivyo hivyo............
     
  20. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndoa za mkeka .....nguzo za ndoa kukamilika ----awepo :kwa walii, mashahidi wawili, mke na mume, kukubali na kuitikia.ina maana ukitimiza haya tuu hiyo ni ndoa halali
    sasa swali linakuja hizi ndoa zipo Zanzibar kwa asilimia ngapi ? na zinazodumu hata kwa mwaka ni ngapi?
     
Loading...