Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi Wa USA river wasikitishwa na uzembe wa polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Oct 6, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kwa nyakati tofauti Wakazi wa Arumeru Mashariki wameskitishwa kwa Watuhumiwa wa Mauaji ya Mwenyekiti wa CHADEMA kutoroka polisi,mzee mmoja kada maarufu wa CCM aliyejitambulisha kwa jina moja la Maeda akitokea Magadirisho amelaani kitendo cha polisi kuwaachia watuhumiwa na baadae kutangaza kuwa wametoroka,amesema kitendo hicho kinakiweka chama cha mapinduzi mahala pabaya maana toka mwanzo wauaji walilalamikiwa kuwa ni wafuasi wa CCM,na nivizuri wakamatwe na wahukumiwe mara moja maana polisi wanajua walipo alisema
    Juhudu za kumtafuta mbunge wa jimbo hilo Joshua Nassari hazikuzaa matunda baada ya simu yake kuita bila kupokelewa
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani waliomtuma kuuwa si viongozi wa ccm!, we ulitegemea nini hapo, ccm ndo walivyo na nikawaida yao kufanya njama hizo.
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hilo siyo swala la wakazi wa USA linagusa nchi nzima na linatuachia maswali mengi kuhusu Jeshi letu na Polisi na vyombo vya usalama pia.
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hawa wameachiwa kwa kazi maalum. Kampeni za udiwani Arusha zinaanza leo rasmi.

    Hawa wametumwa kutishia ama kuua kabisa tena. They got none to loose. Kwa wanaomjua Sam (mmoja wa aletoroka) watakubaliana na hili.
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hii nchi yaani polisi ni kama polisher ya ccm na wala si walinda haki na amani ya nci inasikitisha sana kuendelea kunyanyasa wananchi tukisema tunapolisi kumbe ccm polisher
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,229
    Likes Received: 11,575
    Trophy Points: 280
    Huu sio uzembe bali ni njama.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,477
    Trophy Points: 280
    Wale wametoroshwa maana wangemtaja mhusika ingekuwa noma yaani hasi hapo serikali inahusika

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  8. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,111
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    Haya mambo hayana tofauti na Muvi nyingine za polisi za siku za nyuma. Tujiulize ile muvi ya Kova na yule chizi Mkenya, kuhusiana na sakata la kutekwa kwa Dr Ulimboka, imeishia wapi? Tujiulize Tume zote zilizoundwa, kuanzia mauaji ya wale watu watatu Arusha, kwenye maandamano ya CDM mwaka jana. Tume ya Ally Zona aliyeuawa pale Msamvu-Morogoro, Tume ya Mwangosi, zote hizo, majibu yake yako wapi? Ni dhahiri ni vigumu Tume hizo kutoa majibu, kwa kuwa yaliyogundulika kwenye uchunguzi wa Tume hizo, kama taarifa hizo zitatolewa hadharani zitawavua nguo watawala!!
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni vigumu sana sisi wananchi kurudisha imani kwa jeshi letu la POLISI sababu wanatumika vibaya kwa maslahi ya kisiasa na kuacha kusimamia usalama wa raia kwa haki. Kuna haja ya kufanya restructuring ya jeshi zima la polisi ili liweze kutekeleza majukumu yake kama inavyopaswa.
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hapa Mwema aeleze tu jamaa wako wapi
     
Loading...