Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa UKONGA waapa kuandamana hadi bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisendi, May 24, 2012.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kulingana na taarifa ya Habari ya Jana ITV inaonyesha wazi mbunge wa Ukonga kupitia CCM amekata tamaa kabisa hana ushawishi, hana uwezo wa kulobby kwenye Serikali za mitaa, hana mvuto, hana ubunifu wa kutatua hata kero ndogo ndogo, hajawahi kukutana na wananchi wake kwa vikao vidogo vidogo kama wabunge wengine kama January Makamba wanavyofanya.

    Kwa hiyo basi wana Ukonga wamelalamika sana kuhusu barabara inayotumiwa na Watu wengi ya kuanzia Mombasa mpaka Moshi Bar ilivyo mbaya kupita kiasi, hata leo hii ukienda kuona huwezi kupeleka gari yako ndogo utakoma na service yake maana ni mashimo makubwa ya Ajabu, Je kuchagua mbunge ambaye hana ushawishi ina maana hamuwezi kupata hata greda au kuwekewa kokoto kwa mwaka.

    Hii ina maana basi wana ukonga tubadilike mwaka 2015.

    La mwisho Namuomba huyu mbunge aje angalau kila kata mara mbili kwa mwaka kutatua kero za wananchi kwa kujadili na kuona mbinu gani zitumike ili kama anaona halmashauri ya Ilala haina jioya basi atuunge mkono tuandamane wiki nzima mfululizo bila kuacha maana hatuma maji ya dawasco hata tone tunatumia ya kuchimba, hatuna masoko mpaka uje buguruni, hatuna huduma nzuri ya mafundi wa Tanesco, Umeme kukatikatika, Mashimo ya taka n.k

    CHADEMA MPO JIMBO HALINA KICHWA, KAZI KWENU. ZITTO INGAWA ILIFIKA MAZIZINI, NJOO UKONGA TENA NA DR SLAA
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tupo na tena sana
     
  3. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana mkuu, wenyewe wamo humu wanasoma hope watalifanyia kazi
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alalaye usimuamshe mkuu, haya majuha wacha yaendelee hivyo hivyo tahamaki 2015 hayana ya kusema.

    Ukweli barabara ni mbaya sana ile yaani kama vile barabara ya kuekelea machimbo madogo ambayo serikali haiyatambui!!!!!!!
     
  5. markach

    markach Senior Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Losambo umenena kweli, Hi barabara ya Kutoka pale reli(Njia ya kwenda Kitunda) ni mbaya kupita kiasi, Madaraja yamebomoka, Diwani sijui yuko wapi na anafanya kazi gani na Mbunge ndiyo amelala kabisaaaaaaaaaaaa. Ifike wakati sasa wananchi tuwaajibishe hawa viongozi wetu ambao wamekaa tu na kutunisha matumbo yao huku sisi tukiumia. wewe mama mbunge wetu shem on you
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Wakazi wa jimbo la ukonga jijini dar wameapa kuandamana hadi bungeni kushinikiza mbunge wao ajiuzulu kufuatia kushidwa kutekeleza ahadi zake ikiwemo barabara kujaa mashimo_itv habari jana usiku.
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wangoje 2015, watakuwa na hasira ya kutosha.
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kituo cha mabasi Banana ni Matope matupu.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Maeneo ya Kitunda/Kivule/Machimbo watu wanatembea tu kwa miguu sasa hivi daladala haziendi barabara mbaya mno
     
  10. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    walichagua ama wamlichaguliwa? kuchagua ni kupanga bana
     
  11. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbunge aliyepo hana la maana mpaka sasa ukijumlisha na diwani wa ukonga na Mstahiki Jerry Slaa ni tabu tupu,kuna na mbumbumbu mwingine Diwani wa Kivule basi jimbo la ukonga ni kuwapa pole kwa kuweka viongozi wa maslahi.
    Kikwete aliwahaidi kuijenga barabara hiyo ya kuanzia Mombasa hadi kwa Mkolemba ndani ya siku 100 sijui bado hazijafika kwa mahesabu yake?
    Muda ndiyo huu wa kumuua nyani bila kumuangalia usoni.
    :A S 13:
     
  12. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    watajiju kwani nani kawachagulia si wao ndo waliochagua magamba.Hakuna sababu ya kuandamana wasubiri 2015 ndo wapige kura kwa hasira. miaka 50 bado watanzania tumelala,hata kainchi kama malawi walishabadilka ama kweli ukubwa wa pua.........
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    VUA GAMBA VAA GWANDA,rejeo na wenzio njoo nadi sera hapa
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    mbunge hakuchaguliwa ndio maana ni mwizi na hawajali ni mnywa gongo
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nimejua jana kupitia itv kuwa kumbe ukonga kuna mbunge? She is very 'down to earth'. Akasema ni ukonga yote barabara mbovu wala si hapo walipokuwa wanalalama pekee! She is very open and desperate
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mtakoma!slaa hamkusikia alivyowaambia ccm ni janga la kitaifa.na nyie mnojifanya wajanja wa bongo mmezidiwa na watu wa ukerewe loh!
     
  17. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JImbo la Ukonga ni sawa na jimbo lililo wazi...tayari kutwaliwa na anayelitaka!
     
  18. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jerry Slaa kalewa fedha za wizi ktk H. Jiji, Mbunge ndiyo sifuri kabisa amevimbiwa posho za Bunge. Kwa kweli tumeingizwa choo cha kike maana tumechagua mizoga kutuwakilisha. CCM oyeeee! Ni kula tu mwanangu, tena kwa kwenda mbele mwenye wivu akajinyonge.
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa kwamba mbunge amehama jimbo, amehamia mbezi. Anakuja ukonga mara moja moja kwenye shule zake za Tumaini kwa ajili ya kuchukua makusanyo. Shughuli za maendeleo ya wananchi hana muda nazo.

    Diwani wa ukonga yeye ndiye haonekani kabisa na barabara ya mombasa moshi bar ndiyo anayopita lakini kwakuona aibu siku hizi anapanda gari yenye vioo tinted ili wananchi wasimtambue. Hovyo kabisa huyu mwanamke (inasemekana ni chakula ya kirumbe ng'enda, ndiye alifanya uchakachuaji akapitishwa kugombea, hata magamba wenzake hawamkubali hata kidogo).

    Tuna meya wa manispaa ya ilala jerry slaa toka jimbo la ukonga hana msaada wowote kwa wananchi. Naye amehamia upanga na kuitelekeza kata yake ya g/mboto pamoja na jimbo la ukonga, na yuko busy kuutafuta ubunge 2015!
     
  20. mikonomiwili

    mikonomiwili JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi sina imanai kama huyu mbunge yupo hai bado. haiwezekani hata hatujawahi kumwona ana jipitilisha ama hata kumwona bungeni misijawahi kumwona. sijui tulichagua jini !! kwasababu ingekua tulichangua binadamu lazima hata sikumoja tungepishana nae ama kumsikia hata anaongelea kitu. kama kweli huyu mbunge anaexist kulitokeam mabomu gongo lamboto kunamtu alimsikia akitoakauli kama mbunge? ama kumwona anatembelea waathirika. kusema kweli niliwasikia wabunge wengine wanatoa kauli na mkuuwamkoa akizungumza lakini kamwe sijamsikia huyumtu

    ndo maana inaniaminisha kua huyu simtu nakama nimtu hayupo duniani.
    we fikiri yalitokea
    1.Mabomu sikumsikia
    2.mafuriko sikumsikia
    4.barabara zimeharibika sijamsikia
    5.waathirka wa mabomu hawajalipwa sijamsikia
    6.Machinjio yana hali mbaya .atarisha afya zawalaji pamoja na yanaingiza mamilioni ya shilingi kilasiku
    7.ukonga haina maji masafi kama vile hakuishi watu nalo sijamsikia

    hindo nafasi ya chadema kujitanua na kuongeza wanachama .Nashukuru wallikuja juzi lakini haitoshi tuandae wagombea mapema
     
Loading...