Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa Salasala wavamia shamba la mwekezaji!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simchezo, May 30, 2012.

  1. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna taarifa kwama wakazi wa salasala wamevamia shamba la mwekekezaji na kuharibu mali! source itv
     
  2. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,833
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160

    hawajavamia hao, wanachukua ardhi yao ambayo ilikuwa haitumiki.
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Habari ni finyi; Salasala ni wapi na Shamba ni la nini, ni nani Mmiliki na alipewa na nani? we need all those info

    Kwanini Ufupi wa habari??? Haitusaidii
     
  4. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena mwenyekiti wake ni mpya atakuwa kawahamasisha hao wakazi
     
  5. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Du Simchezo!
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    salasala ni wap jamani tunahtaji habar kamili na sio kuandika kama unakula ugoro
     
Loading...