Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa Musoma Mjini wamuomba Prof Sospeter Muhongo kugombea ubunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Sep 27, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Wanabodi..

    Waziri wa Nishati na Madini, Profesa Sospeter Muhongo ambaye ni kada wa chama cha mapinduzi CCM ameombwa na wakazi Musoma Mjini kugombea ubunge jimboni humo mwaka 2015.

    Profesa Sospeter Muhongo, ni msomi na mzaliwa wa Musoma Mjini wakazi wa mkoa Mara wanasema wakati umefika wa kumpa ubunge Profesa Muhongo, kutokana na elimu yake pamoja na uzoefu wake ili hawatumikie wananchi wa Mkoa wa Mara.

    Jimbo la Musoma Mjini kwa sasa linaongozwa na chama cha Chadema kupitia mbunge wake Vicent Nyerere.

    Wakazi wengi wa Musoma Mjini wanaoneka kumkubali zaidi Prof Muhongo, kutoka utendaji wake wake katika Wizara ya Nishati na Madini..

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • muho.jpg
      muho.jpg
      File size:
      63.8 KB
      Views:
      728
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280

    Msiwe na tegemeo kuwa ataendelea kupata uwaziri baada ya kuwa mbunge wenu nyie wakurya; mfahamu kuwa baada ya katiba mpya kuanza kutumika baada ya uchaguzi wa 2015 ,mawaziri hawatatokana na wabunge tena!!! Huyu Muhongo ameweza kufanya anayofanya kwasababu hana bugudha za jimbo la uchaguzi!!!
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Hizi habari umezitoa wapi?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wakazi hao walimuombaje mkuu?
    Walipiga kura za maoni au wote kwa pamoja walipaza sauti zao "Tunakuomba Muhogo ugombee Ubungeeee..."
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa lini?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    unafikiri Profesa hajipendi?
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe ni msemaji wa hao wakazi?? Hii habari imekaa kimajungu majungu sana.
     
  8. M

    Mboko JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Gamba liko kazini zaidi hahahaha kafanya nini mpaka sasa sijaona zaidi ya kelele nyingi tu bila vitendo aaghhkk unanitia kichefuchefu kwani b4 awe waziri walikuwa hawamfahamu kama ni msomi thus why am saying The Gamba on duty
     
  9. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mie kila siku nashinda hapa Kusaga na sijayasikia haya.tata wewe tata abhali hii ya achabu umeikwapulia wapi mura wane
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Musoma Mjini maeneo ya Mkendo Kati.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Asije akawa kama yule Professor wa CUF ambaye amegombea kwa vipindi vinne huku kura zikipungua kila mwaka. akigombea tena 2015 inabidi alipwe pension yake ya kugombea
     
  12. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,079
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    kwani jamaa ni mura?sidhan kama ni rahis hivo
     
  13. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    MATOKEO YATAKUWA HIVI.....MUHONGO SOSPETER MUHONGO=CCM Kura 12,543, VICENT KIBOKO NYERERE=CHADEMA Kura 54,786.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mhe. Profesa Sospeter Muhongo, ni mzaliwa wa Musoma Mjini. Ana haki ya kugombea.
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    musoma ipi unayoiongelea mkuu?? hii ninayoishi mimi au ya nyuma ya KEYBOARD??
     
  16. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kila kukicha ni kupost upuuzi na majungu jf ...

    rumour monger
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    Mukendo kati kwenye kile kijiwe cha kahwa karibu na "MAMA ESTER INN" au????
    chezea musoma weye hii ni level nyingine.............
     
  18. MWANAMTAA

    MWANAMTAA Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mbona hiyo ni mpya umeipata wapi wewe what is ur source of info mkuu au ni kama wale wazee waliomuomba msamaha pinda kwa kuzomewa........wakidai that vijana hawana maadili...........wakasahau nao wazee hawana maadili............
     
  19. J

    Joachim Morgan Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usimdanganye hawezi shinda atapoteza muda wake bure. Mimi ni mzaliwa wa hapo mjini nimesoma hapo kuanzia elimu ya msingi mpaka kidato cha 6 na ktk uchaguzi uliopita nilikuwa hapo hasipoteze muda kugombea kupitia CCM.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kwani uzaliwa haki ya kugombea wewe huoni kuwa ni vitu viwili tofauti..wote tunajua kuwa ana haki ya kugombea..unafikiri yeye hana akili timamu hadi ajazwe ujinga na wazee wachache wenye njaa na matumbo yao ambao wanajua akishapata watakula naye? ..let see ila lazima ataumbuka akijaribu wewe huijui usoma wewe
     
Loading...