Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakazi wa Mbeya vijijini nao wacharuka.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ndibalema, Nov 2, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimeskia wakazi wa Mbeya vijijini wameandamana hadi Mbeya mjini kudai kuwa Mgombea ubunge wa CCM ambaye ametangazwa kuwa ni mshindi Hajashinda kihalali na FFU wanawatawanya kwa mabomu ya machozi.
    Ikumbukwe: Vurugu za jana za mbeya ziliwahusu wananchi wa Mbeya mjini hizi za leo zinawahusu wa Mbeya vijijini ambao wameandamana hadi mbeya mjini.
    Wadau mliopo Mbeya please, taarifa zaidi.
     
Loading...