Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa Madale waliobomolewa kulipwa kwa amri ya Rais

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Sep 3, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari nilizozipata kutoka kwenye chanzo cha uhakika Mkuu alitembelea Madale siku ya ijumaa kabla ya safari na kuwaeleza wakazi wa madale Ujenzi ruksa kuendelea na ujenzi, na waliobomolewa walipwe.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa nini sasa?
    Mkoa?
    Wilaya?
    Chuo?
    Shule?
    Nchi?
    Familia?
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Sio kweli !
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa shule ya msingi madale!
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Habari nusu nusu hazina stimu kabisa.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mkuu salama? Kibaridi kishapungua nitie timu mitaa hiyo?
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bora ungetuandikia hadithi tukasoma kuliko kuandika hbr nusunusu.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    hehehehehe!
    Life without problems never make a strong and good person!
     
  9. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kwani alikuwa wapi muda wote wakati waaribifu wanafanya Kazi yao? Hadi aanze sasa Kutapanya kodi zetu Badala ya kununua Vifaa vya Kutibu Watanzania Mahosipitalini? - Ni sawa na Kuchukua hela za walipakodi na kuanza Kuzitapanya na Nyingine Kuchoma Moto!! au ni Bora akawalipe wazee wa East Africa Community wa zamani!!
     
  10. Hewa mkaa

    Hewa mkaa JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Hawa jamaa mbona wanagongana sana kwenye maswala ya msingi. Tulianza na Samwel Sita na Membe wakaitangazia vita Malawi lakini Mkuu aka nagate. Pale Madale, Sadiq akasema wakazi wa kule ni Mungiki wengi wao raia kutoka nje lakini tunaona Mkuu anatokea kivingine. BHAAAS!
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    We unafanya utani wakati wenzako wamepoteza makazi!!!
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kibaridi kimepungua wewe njoo tu, mambo yote yakakuwa 100 100.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hehehehehe umeonae?
     
  14. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama hutaki acha hizi ni habari za uhakika kabisa nashangaa vyombo vya habari hawajaandika
     
  15. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wadau wanasubiria mkwanja wao tu huku unasema mkuu sio msikivu hili kasikia
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndio nimeacha kweli afu liwalo na liwe.
     
  17. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh hivi Samweli Sita naye alitoa TAMKO juu ya mgogoro wa MALAWI????
     
  18. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha haa....babu Asprin bhanaaa!!! humjui mkuu wa kaya wewe?:eek2:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    madrasa?
    camp?
    kijiwe?
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Bila ramani hizo squator hata mama Tibaijuka hatakubali huyo MKUU aruhusu bila barua hii Dunia yote ipo katika Ramani fungua Google Earth utaiona Madale sasa wajenge bila barabara bila soko bila choo msiwadanganye acheni wasubiri viwanja halali
     
Loading...