Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa kijiji wazuia ujenzi wa daraja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Aug 18, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Wakazi wa kijiji cha Mloda kata ya Maka'gwa wilaya Chamwino wamezuia ujenzi wadaraja katika barabara kuu ya Iringa - Dodoma ili kushunukuza wakala wa barabara (Tanroads) mkoa wa Dodoma kuwalipa fidia kutokana na mashamba na nyumba walizobomolewa.
    Chanzo: ITV
     
Loading...