Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa Kigamboni waongezewa nauli ya kivuko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, Dec 31, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF.
    Makali ya maisha kwa wa kazi wa Kigamboni yanazidi kuwa magumu! Kuanzia kesho nauli za Kivuko zimepanda kutoka 100 hadi 200.

    Gari kutoka 700 mpaka 1000.
    Pikipiki kutoka 300 mpaka 500
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,733
    Trophy Points: 280
    Wahamie huku bara!
    Hizo ztakuwa ni
    mbinu za kuwahamisha
    george bush alikuja
    kuangalia amana zake
    juz kati sasa anataka
    kuanza plan b!!!
     
Loading...