Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa kaloleni wagoma kuhama kupisha uwekezaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Jan 11, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wakazi wa kota za kaloleni mjini arusha wamegoma kuziachia nyumba zao ili kupisha uwekezeja.hili limetokea leo walipokutana na mkuu wa mkoa.wahoji muekezaji huyo ni nani?
     
  2. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanatishia nyau...nyau...nyau..
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Ni kweli wanatishia nyau! If we put politics aside, these fellow have no choice. Municipal council is the owner of the houses and are the one who sign the contract with mwekezaji. Hawawezi kulipwa fidia maana ni wapangaji tu. Sio wamiliki.

    Kitu ambacho sisi wakazi wa Arusha tukiwa na mbunge wetu tunakipinga ni utaratibu mzima wa kumpata huyo mwekezaji. Utaratibu umejaa rushwa ikiwemo ya madiwani wa ccm kupelekwa uarabuni eti wakaone uwekezaji wa huko wakati kuna ramani na prototype za mradi mzima! Tenda haikutangazwa na hivyo kukiuka sheria ya manunuzi. Hapo ndio kwenye tatizo
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Celebral Malaria weka source basi.
     
  5. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajisumbua! lazima tubadilike na twende na wakati.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kumbe na wewe umeliona hilo?!.
     
  7. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakika! Tuache siasa uchwara na tuwaelimishe wananchi na tuwaambie ukweli. Tuache tabia za kuangalia mbele za pua zetu tu, tuwe na viongozi wenye kuona mbali zaidi na tuangalie mustakabali mzima wa jiji letu kwa vizazi vijavyo.

     
  8. I

    Imnyagi Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukiacha siasa zile nyumba ni za halmshauri ila tuje na hoja hivi inaingia akili kuwahamisha watu kumpisha mwekezaji ambaye vikao vinafanyikia Arusha hotel na hakuna zabuni iliyotangazwa hakuna harufu ya ufisadi hapa jamani?
     
  9. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tukiwa tunafikiria kila kitu cha maendeleo kuna ufisadi basi hatufiki mbali hata kidogo. Nimeona pia mahali sikumbuki kama ni hapa JF au kwenye magazeti eti kuna ufisadi kwenye daraja la kigamboni! Kikao cha New Arusha kilikuwa cha wazi na kilikuwa ni cha wadau wa Arusha, watumishi wa halmashauri pamoja na baadhi ya madiwani wa vyama vyote.
     
  10. m

    massai JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    gazeti
    gani
    lilitangaza
    hiyo
    tenda??na
    kwamuda
    gani,kamasio
    ufisadi
     
Loading...