Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa buguruni wakamatwa kwa wizi wa umeme tanesco

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Gumzo, Jul 26, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]
    [​IMG]
    Mtuhumiwa wa wizi wa umeme Jeilan Mohamed, akiongozwa na jeshi la polisi kupanda gari baada ya kutuhumiwakuliibia umeme shirika hilo kwa njia ya kuunganisha kabla haujafika kwenye mita (kubaipass) maeneo ya Buguruni Malapa jijini Dar es Salaam.




    WATU watano wakazi wa Buguruni jijini Dar es Salaam wanashikiliwa na Jeshi la Polisi kwa tuhuma za wizi wa umeme kufuatia operesheni kaliinayoendeshwa na shirika la umemem Tanzania kupitia kanda zake za Ilala, Kinondoni na Temeke.

    Kwenye zoezi hilo ambalo juzi lilifanyika kwenye maeneo ya buguruni watu watu watano walikutwa wakiiba umeme kwa njia ya kuchezea mita kwa kuchukua umeme kabla haujafika kwenye mita ambayo kitaalamu hujulikana kama (bypass).



    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vipi kuhusu wezi wakubwa wa mabilioni ya Tanesco akina Mhando na mke wake na wao wameshakamatwa na polisi?
     
Loading...