Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi dar na changamoto ya mafuriko!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by change we need, Dec 21, 2011.

  1. c

    change we need Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikitika sana na hali ya mafuriko yanayotokea katika jiji la Dar,hii si mara ya kwanza au ya pili hali hii kutokea lakini baada ya mafuriko wananchi husahau na kuendelea na shughuli zao kama hakuna kitu kilichotokea. Ajabu na la kushangaza zaidi baada ya muda viongozi wa serikali na chama huja na kuongea blabla basi mambo yanaisha. Najiuliza kwanini wakazi wa Dar hawaombi suala la miundombinu ya jiji katika kupeleka maji machafu na maji ya mvua? wameridhika na hali hii? jiji linaendesha miradi mingi tu ya maghorofa makubwa na marefu mbona hakuna hata mwananchi anayelalamika kuhusu miundombinu ya maji? Je Dar wakazi wake wamezoea kuishi na uchafu au harufu mbaya kila kona huku wakiwaangalia watawala wetu na viongozi waliowapa dhamana wakiwa kwenye magari ya viyoyozi raha mstarehe? Dar nani kawaloga?
     
  2. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mkuu bas bas mana mi nkifikiriaga nataman kulia,yani maafisa mipango miji cjui kaz yao nin?Au ndo walewale wakata utepe kama....!?
     
  3. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja. Mstahiki meya, mkuu wa mkoa, wizara ya miundombinu na mabwanyenye TANROADS wanafanya kazi gani. Je tunapimaje utendaji wao wa kazi kama haya yako chini yao na wameshindwa kutenda kila kitu wanasingizia ukosefu wa fedha mbona maghorofa yao na maguest house wanayomiliki hawasemi bajeti ni ndogo. Ni kwanini barabara zinajaa maji, lami inavimba mashimo makubwa ni nani awajibike?
     
Loading...