Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakatoliki wasitisha mkutano wa CUF Jangwani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 14, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chama cha wananchi-CUF kimesitisha mkutano wake wa kesho Jangwani kutokana na viwanja hivyo kutumiwa na Kanisa Katoliki katika kongamano maalum la kimataifa.Kongamano hilo litafanyika kwa mwezi mzima.

    Source:Tanzania daima
     
  2. H

    Han'some JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo
     
  3. r

    richone Senior Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    safi sana ni lazima tumtangulize mungu mbele hivyo wamefanya jambo maana sana
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ni sawa tu maana kukusanyika wale waislam pale wangalikuja na mkakati wa kugomea sensa lakini wanaweza kwenda viwanja vya Biafra wakajipime na Chadema kisiasa .
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Naona shitani ameshindwa apo.
     
  6. a

    afwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    Huu sio mtazamo sahihi. Tusiipe nafasi zaidi
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mfumo kristo
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Binadamu hamna jema.
     
  9. P

    Ponera JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani chadema ni wakristo?
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Takbih!
     
Loading...