Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati wote

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 26, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wamependeza.... Mdada kwa mbali utafikiri Rihana....
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wamepndeza kweli kweli.

    Hivi hawa marais wetu wa sasa wana picha kama hizi/ I mean wao na wake zao?
     
  4. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapa waliishaona au bado?Maana naona mkuu ana pete kama ya ndg zangu na mama ndio kabisa hana kitu,dooh Mh.JKN kumbe alikuwa amejua kitu cha maana.
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Oooopppsss, they were happily married
     
  6. wende

    wende JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukweli walipendeza sana tena sana!
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kumbe Salma Kikwete ame-copy kwa maria Nyerere kuvaa 'mtandio' begani miaka ya 60, duuu halafu anajifanya kabuni yeye bongo
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Nyerere mtata! Kachagua dude la ukweli enzi hizo. Kitu Mary!!! Cha ukweli!!!!
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa sasa wana picha za mademu zao tu, mke hadi siku ya sherehe.
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umeona ee!
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Umesema kweli. Thanks
     
  12. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hata kabla salma kikwete hajawa first lady wanawake wengi sana si mama nyerere tu walikuwa wanaweka vitenge au khanga begani. Sidhani kama yeye (salma kikwete) anajifanya ame invent yeye style hiyo hapa bongo! Hapo kasingiziwa!
     
  13. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kitu cha ukweli haswa! Nampenda sana huyu mama.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Picha nzuri sana,na hakika walipendeza.
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  16. doup

    doup JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walioana kwa ndoa ya Jadi, badae wakapata ubarikio.

    lakini dah! JK wa ukweli nimemkubari enzi hizo kuibuka na kitu kama hicho. kumbuka hapo hakuna cha Mchina wala mjapani, yaani ni kitu na box (orijinali)
     
  17. doup

    doup JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa picha hii, lazima wanafamilia/ndoa wawe na adabu kama si taifa lote kuwa na maadili. yaani hata kama ulikuwa na katabia furani ka ajabu ajabu utajishtukia tu na urudi kwenye mstari. wizi wizi na udokozi wa mali za umma , 10% hapo hakuna.
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    wanafanana sana, mapendo yakikolea kweli mnafanana
     
  19. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Nice memories
     
  20. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    yaani we acha tu.siamini kama angekuwapo yote haya yanayotokea yangetokea. TANZANIA GIZAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
Loading...