Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati wengine wanakula matunda ya Uhuru Dar; Hili ndilo lililotokea jana Kigoma (Audio File)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 10, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    Kumekuwa na matukio huko Kigoma kufuatia mauaji ya malipizi na vifo mikononi mwa POlisi. Sasa hivi wapo watu wanalala msituni wakikimbia kila gari linalopita. Polisi watuhumiwa kuua raia mikononi mwao na kikundi cha polisi wanaodaiwa kuhusika wanahojiwa. Ni mwendelezo wa mambo yaliyiotokea Januari 5.

    Sikiliza Mwenyewe:

    [JFMP3]www.jamiiforums.com/audio/jamii-kigoma.mp3[/JFMP3]
     

    Attached Files:

  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kamanda Kashai ameshamaliza kazi...sasa hivi hali ipo shwari
     
  3. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha sana.
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Authorities is all about hiding actual problems!! Haya hayana tofauti na jinsi polisi walivyo-handle albino saga!!
     
  5. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ww rejao kama sio k.m basi ni masaburi sioni hata unachoongea cha maana. Lkn iko siku yataisha.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    masaburi
     
  7. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Poleni wanakijiji mnaoishi maisha ya mateso zidi ya dola ,ikiwa askari wanafanya vitendo hivyo mnayo haki ya kujihami kwa njia yeyote ile zidi ya askari hao ,imefika wakati mchukuwe sheria mikononi mwenu zidi yao hamuwezi kuwakabili wanatumia silaha za kileo lakini mnachoweza kukifanya ni kumwagia Petrol kituo cha polisi nyakati za usiku na kukipiga moto wakiwemo ndani likitokea hilo serekali itatafuta ufumbuzi wa matatizo yenu na amani ya kijiji itarudi
     
  8. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    IGP Mwema, your hands are awash with the blood of innocent people. You're soaking in a blood of harassed people by your sub ordinates.

    Jitafakari kaka, polisi wameua watu wengi mno toka nduguyo akupe kazi
    hiyo, na siku zake za kukaa Magogoni zinahesabiska.
     
Loading...