Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati Watanzania Wakipigwa Porojo, Wakenya Wameongezewa Mshahara kwa 12.5%

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Prophet, May 1, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Central Organization of Trade Union (COTU) wanataka 60%.

    kama serikali haitasikiliza madai ya wafanyakazi, Jumanne (3rd May 2011) wanagoma.

    Kibaki kakimbia sherehe za Mei Dei. Watu walikuwa wanaimba "unga! unga!" mbele ya waziri wa kazi.

    source: Citizen Television

    Tanzania nasikia 'madai yenu yatashughulikiwa'
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,276
    Trophy Points: 280
    Hizo 12.5% mbona hapa ndani hazionekani mkuu,na ni kiongozi gani kaahidi hiyo asilimia,tunaomba utujuze
     
  3. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nenda NTV you tube utaona maelezo ya waziri wa kazi mkuu akitoa ufafanuzi wa nyongeza hizo za mishara
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rweye naona unasoma robo robo (Spika, 2011) teh teh
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    12.5% unasema zimeongezwa.? Huu ni uzalilishaji yaaani TSH 100,000/= unaongeza tsh 12500/= zitakusaidia nini katika maisha ya sasa .wANANUFAIKA WANAOPOKEA ZAIDI YA 1M
     
Loading...