Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati wa mvua ninawshwa mwili

Discussion in 'JF Doctor' started by rushanju, Apr 6, 2012.

  1. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Wana JF. Nimekuwa na matatizo ya ngozi hasa wakt wa baridi na hasa wakt huu wa mvua. Nukioga naweza nisilale kabisa usiku kucha. Nimejaribu dawa nyingi sana sipati nafuu. Naomba wanajamvi msaada plz mwenye kupata dawa anijuze plz
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ukioga unajisugua na kutakata vizuri?
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Natakata vizuri sana. Leo nimenyeshewa mvua asibuhi sasa nwashwa mwaili ile mbaya.
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Je kuna Rashes (RED ) zinatokea ..?! kama kuna rushes then could be dermatitis .. zipo za aina MAYBE Air Dermatitis !!

    KAMA NI MUWASHO TU! MAYBE YOU ARE ALLERGIC NENDA KWA WATAALAMU WA NGOZI ... KWA MSAADA ZAIDI
     
  5. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    hakuna red rushes ispokuwa navimba uvimbe ambao ni unaisha muda mfupi baadae
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    labda inahusiana na kuoga....
     
  7. G

    Greard Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami nakumbwa na mardhi kama hayo hasa nikioga maji baridi. Nashangaa kuona maji ambayo ni neutral liquid nayo yanaleta mzio. anikichemsha kuna afadhali kdg
     
  8. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtu mweusi atakuwaje na rushes red? ameukujibu vizuri hapo chini uvimbe unakuja na kuondoka , vitabu vilitungwa na wazungu kwa ngozi zao ndoo maana kuna rushes red....! nshomile waitu
     
  9. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    angalia ngua unazovaa! nis safi? na ni material gani/ jaribu kuvaa nguo za cotton/ tumia dawa za anti-histamine kama vile Tavegyl (Clemastin)
     
Loading...