Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati wa kutumia ict kama nyenzo na silaha ya mafanikio ya kielimu na kijamii ni huu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Schoolbook, Sep 7, 2011.

  1. S

    Schoolbook Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAFUTA SHULE BORA KWA AJIRI YA MWANAO
    Tembelea Schoolbook Classic | Homepage or pofya hapa
    Wakati wazazi wengi wanapoingiwa na wasiwasi ni vipi watoto wao watapata elimu bora ya kukidhi maisha yao. Swala linakuja ni shule gani nzuri yenye maadili mazuri kwa mwanangu au wanangu?. Basi tumekuletea mtandao wakijamii katika maswala mazima ya elimu, mtandao huu unakupa fulsa wewe mzazi au mlezi kupata kuzitambua shule mbalimbali na wasifu wake katika swala zima la elimu. Popote ilipo na popote ulipo utapata kuzijua shule na kufanya maamuzi yaliyona manufaa kwa watoto wako. Na hatakama wewe ni mmiliki wa shule utapata pia nafasi ya kutangaza shule yako iliijulikane kitaifa na kimataifa, na kupata wanafunzi wengi zaidi. Tembelea schoolbook leo ufurahiye matunda ya ICT mikononimwako.
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Thread zako za Schoolbook tushazichoka sasa humu, unakuwa unafanya kitu kinachoitwa 'Spamming'. MODS naomba mliangalie hili
     
Loading...