Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati wa Kugawana Nchi Umeshafikia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Haki, Nov 13, 2009.

  1. H

    Haki JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati wa kuigawa nchi katika makundi umeshafikia.

    Kundi la kwanza-Mafisadi wachukue chao na Mkoa mmoja.
    Kundi la pili- Wakristo wachukue chao na Mikoa ya Kaskazini.
    Kundi la tatu- Waislamu wachuke chao na Mikoa ya Kusini na ya Kati.
    Kundi la nne- Wasiokuwa na dini wachukue kilichobakia.
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine ukinywa chibuku yako uwe unapumzika nyumbani....au nenda bilicanas kwa mbowe.
     
  3. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna wakuniondoa kaskazini wala kusini...ndio maana nasema ile mambo ya kufanya allocation ya vijiji tulipinga mpaka wengine tumefiwa na wazee wetu..so wewe usilete kichaa chako hapa Arusha ni kwetu na Dar es Salaam ni Kwetu..hakuna nchi ya mafisadi wala waislamu wala wakristo ila kuna jamii watu wote kwa pamoja..
     
  4. H

    Haki JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pakistan na India mbona wamegawana, kila mtu kachukua chake. Kwa hiyo na sisi tunaweza kufanya vilevile. Let's do it.
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Daini Tanganyika kwanza halafu mgawane faida.
     
  6. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yamtokayo mlevi siyo yot ni upumbavu, ni kwamba wengine hawana gati za kuongea mpaka wanywe kidogo ndo busara zinawajia. Huyu mlevi ana pointi sana. Usidharau maneno yake. usije ukawa wewe ndo mlevi huchambui jema wala baya, kwako yote sawa tu.

    Mi yangu macho.
     
  7. S

    Shamu JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Nakubaliana na wewe, is time for a change.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    bwa ha ha ha ha ha ah aha
     
Loading...