Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati wa kuacha na wakati wa kushikilia....nataka jibu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mentor, Jul 18, 2011.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,517
    Likes Received: 3,671
    Trophy Points: 280
    FlasMwenzenu yamenikuta, yaloukuta mtete
    nilijiona ukuta, yasingenifika mentor
    kaniona wa kupita, nimebaki hali tete
    sijui nipigane, au kipepeo nimuache.



    Labda nianze hivi...

    "I wanna be with you.
    I want us to make it work.
    I dont know how, but we can try.
    Am saying yes, Mentor.
    I wanna be ur gal & only urs.
    Bt u also have to promise to love me only.
    I really do love you..."


    disemba mbili na kumi, aliutuma ujumbe
    masomo nilimaliza sasa narudi nyumbani
    kamuaga wangu hani japo tutakuwa mbali
    penzi silibadili siku moja tule wali.

    Na machozi akalia nami kaona huruma
    kweli mi nilimpenda ukweli siezi ficha
    nikajua tamuoa ndani awe wangu mke
    sijui nipigane, au kipepeo nimuache!




    Flash back...

    ilikuwa septemba nilimuona mrembo
    marafiki si tukawa tukazidisha upendo
    mcheshi, mzuri moyo, msafi dharau kando
    kaniteka taratibu kwake nikashindwa toka.

    nikaufungua moyo yote nikamueleza
    pengi nimeshajaribu kaishia kuteleza
    kwake sitaki sababu nitapigana kupata
    sijui mi nipigane, au kipepeo nimuache!

    naye akanieleza, alivyonipenda tangu
    alikuwa kwa gereza, tena amefungwa pingu
    nikaja nikalegeza, moyo wake kauteka
    kaniahidi upendo, na vyote vitavyopatika.


    fast forward....

    september
    october
    november
    december
    january
    february
    march
    april
    may
    june
    july...

    wiki ya jana...

    simu nampigia mwenzangu hakupokea
    nikapatwa na simanzi nini kimemtokea
    kauliza marafiki wote wakanigomea
    moyo ukanisinyaa kuwaza lilotukia.

    ghafla kapata ujumbe ulonitatiza moyo...

    "I hate that I have to do this bcz i know ur genuine with me.
    Im sory.
    But u and I cant be!"



    Paa!
    ni kama vile gobole limepiga moyo wangu
    sikuyaamini macho limenitokea kwangu
    sababu hataki nipa yote imekula kwangu
    sijui nipiganie, au kipepeo nimuache!

    Wahenga walishasema ukipendacho pigana
    kwani si ndo walifanya Romeo na julieta
    Julius Kaisari na kaka Valentino
    wengine nimesahau ila nataka wafuata.

    Wahenga tena wakanena ukipendacho kiache
    kama chako kitarudi si chako kitapepea
    mapenzi kama kipepeo ukifuata charuka
    sijui nipiganie, au kipepeo nimuache!

    Hilo ndo langu tatizo kwani bado nampenda
    nimuache bila vita taonekana mnyonge
    ila nitapopigana na hakuwa wangu kweli
    mwisho itakula kwangu na pweke nijibakie.

    GENUINE:

    nini alimaanisha ati mimi kwake genuine
    kwani alitaka feki bado sijamuelewa
    ama yeye ndiye feki kwangu asingeliweza
    sijui nipiganie au kipepeo nimuache!

    Jana usiku manane, tanesco weshaniudhi
    nikapokea mwingine, ujumbe kanitumia...

    "I blv ur a truly genuine guy
    & the last thing i wanna do is is hurt ur filingz.
    U deserve beta than that.I'm seeing another guy
    been wit him a month noW!"

    Sikulihitaji hili na sidhani ni faraja
    nilimkosea nini au umbali ndo shida
    lakini tuliafiki kupendana bila hoja
    kweli umeniumiza, na moyo kanipondea.

    swali moja nauliza na hili nataka jibu
    wakati upi wakuacha na upi wa kupigana
    niendelee shikilia ama kamba niachie
    sijui nipiganie au kipepeo nimuache!


     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mentor kaka yangu pole saaana.... Mimi kwa jinsi nilivyo msoma ni kua mapenzi
    yake juu yako sasa basi! Na inawezekana ni mda mrefu alikua anatafuta jinsi ya kukueleza
    but akawa anashindwa tu namna ya kukwambia... na kama ujuavyo huwezi lazimisha
    kupenda ama kupendwa... Hiyo hakua formular kwamba sasa mpigane sasa muachane...

    Itakua ni ngumu but with time believe me things will get beta and you will surely meet
    someone who you deserve and deserves you back....
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huu ni wakati wa kuacha!POLE!
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    muache tu aende japo inauma
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,517
    Likes Received: 3,671
    Trophy Points: 280
    "Jus know that What I said earlier I meant it. Jus didnt want to hurt u...am sor."
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,517
    Likes Received: 3,671
    Trophy Points: 280
    How do you tell?
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,517
    Likes Received: 3,671
    Trophy Points: 280
    Kweli inauma my dia,
    sikutegemea hili nalo linikute mimi!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well unless uliyoandika hapo juu sio sahihi endelea kupigana...thats all I can say.Maana kama mwenzako ameshakwambia hana muda na wewe na kwamba anatoka na mtu mwingine sasa sijui utakua unataka nini kuendelea kumfukuzia.Maybe another ‘heartbreak in the future?!Kama uko tayari kwa hilo mbembeleze mpaka akurudie alafu siku ukimkuta kitandani na mwanaume mwingine akwambie “ulijua kabisa sikufeel ukaning‘ang‘ania kwahiyo amua utakavyo.“
     
  9. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mentor tule form 3 aliishia wapi?
     
  10. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mentor! Pole. Unaweza kuwa anakupima imani, km unadhani bdo unampenda go and fight 4 her since u dont hv anythng to loose ukijaribu kupambana. U knw women smtimes wanapenda kupima maji na huyo anatamani kujua hlo pendo lako ni kubwa kiasi gani. Ukikausha bs atajua haukumpenda na utampoteza wakati bdo anakupenda nawe unampenda.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huwezi kumchezea mtu unaempenda mchezo wa aina hiyo kwa zaidi ya wiki.Kama unataka kumpima mtu tumia siku moja then mwambie ulichogundua sio unamvunja mwenzako moyo for weeks alafu baada unakuja kulia eti sijui ulikua unampima...amekua ngano?!
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo tayar limetokea na kizur amekwambia ili ww uendelee na maisha yako
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    hakuna wakati wa kupigana kwenye mapenzi. Kuna wakati wa kupenda, kuacha na kuachwa tu. Full stop
     
  14. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    may be hajabembeleza ungekuta ameshajua kuwa amemwagwa jumla au matani.
     
  15. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana! Ila jitie nguvu, maisha yaendelee! with time, utapona hilo jeraha!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa huo ni utoto...Kama hajabembeleza kama alivyotakiwa ina maana huyo dada angeshaona kwamba hapendwi na angeshamwambia ukweli.SUMU HAIONJWI....either unaitaka uinywe au hutaki ukae nayo mbali.Mambo ya kutishana kwenye mapenzi na kupimana kwa vipimo kama hivyo vya sijui asiponibembeleza basi ni ujinga...PERIOD.
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,517
    Likes Received: 3,671
    Trophy Points: 280
    Dadae, kidonge changanya na sukari basi! unasema ukweli lakini unamuma sana...punguza makali.

    Then, alishawahi kunifanyia hivi samtym ago kama unakumbuka nikiweka post moja hapa! baadaye akaja niambia kuwa alikuwa anacheki my reaction kama angekuwa na mimba kweli.
    This tym ni ngumu hata kumtafuta maana hawa Airtel ni kama wameniweka mtaji wao, nikipiga wanani-charge kama nini sijui. And yeye akipiga bado na mimi nakatwa..inakuwa ngumu kupata ujumbe kamili from sms peke yake.
    Kiukweli bado nampenda, nilijaribu kupotezea weekend lakini wapi..nikilala nikiamka...i just kant!
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,517
    Likes Received: 3,671
    Trophy Points: 280
    Unabembeleza kama umeachwa kwa makosa yako..sasa nikianza kubembeleza sasa hivi si nitaonekana weak xana...mi nimejifanya wala haijanitouch kivile ingawa moyo ndo wajua yote!
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,517
    Likes Received: 3,671
    Trophy Points: 280
    Is this for real!??
    "And nothing in love is free,
    So if it's not worth fighting for,
    It's worth nothing at all."
    - White Town
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mentor we kama unataka kuambiwa uendelee kuhangaika nakwambia MENTOR MFUATILIE MPAKA UMRUDISHE MIKONONI MWAKO.Jana alikupima na mimba ukapata presha ya dakika...leo anakupima kwa kukwambia penzi limehama kwa muda...kesho na kesho kutwa atakapokuja kukwambia mtoto “wenu“ sio wako utapata BP ya kweli ai hata uzime kabisa sijui atakwambiaje ilikua utani.Kama kweli anachofanya ni utani she needs to GROW UP.Hata akirudi akakwambia alikua anakutania tu inabidi na wewe umwonyeshe uanaume wako...mwambie kwamba hajamature na huo mchezo wa kurushana roho kila siku utajaishia pabaya.Mwambie unampa muda AKUE akishakua ndo aje muendelee.Kumpenda isiwe sababu ya wewe kufanywa mjinga bwana....!
     
Loading...