Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakati vijana wa sasa wakipata ujasiri wa kukojolea vitabu vitakatifu,huyu nae alikuja na kali yake

Discussion in 'Jamii Photos' started by pageup, Oct 13, 2012.

  1. pageup

    pageup Senior Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    523026_451246204917419_448577122_n.jpg :a s 13:
     
  2. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ohooo, muamshe mwenzio.
    Hivi hamkuziba tena pale kwenye paa linalovuja?
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! hahahaa namfahamu mtu mzima 1 anaye mwaga kitandani. kama kawa
     
  4. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Halafu ulikuwa umemkamia vibaya sana,then unafika rum hali iko hivyo,ni balaa tupu!
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Wacha upumbavu wewe!lazima na wewe utakuwa ni uamsho!usingeweza kuleta utani kwenye jambo serious kama la uporaji uliofanywa jana na wafuasi wale wa shetani.
     
  6. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 280
    dah chapa chapa.
     
  7. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah pole yake
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mkuu.@pageup afadhali ya huyu anastarehe ndani ya kitanda kuliko vijana wenye ujasiri wa kuvikojolea vitabu vitakatifu wana laana toka kwa Mungu vijana wanaye fanya huo ujasiri wa kuvikojolea vitabu vitakatifu Vya Mungu.
     
  9. D

    Daema Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapana lile tundu hakuziba wenzake nanazibia pampaz
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    alikuwa ana hakikishia jamii kuwa vitabu hivyo ukivikojolea watakao kuwa vicha ni wenye vitabu..
     
Loading...