Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati umefika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bokango, Oct 18, 2012.

  1. b

    bokango New Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nionavyo mimi mheshimiwa JK atakapomaliza muda wake nafkiri mtu atakayeikomboa Tanzania kwa hali ya sasa ilipofikia bi Lowasa peke yake!!!
     
  2. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red ,, umekosea au umedhamiria?
     
  3. i

    iseesa JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, Hapo kwenye red una maana REGINA au PAMELA?
     
  4. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ngoja nipite tu maana makosa ni mengi sana.
     
  5. piper

    piper JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nyinyiemu tumewachoka
     
  6. K

    Kitanga Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lowassa, sijui kama atakuja na jipya sana. Mambo yanaharibu nchi ni yale ambayo CCM imekuwa ikiyanyamazia.
     
  7. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwizi hawezi kuwa na ubavu wa kukemea maovu kwani anajua watu wanajua madhambi yake. Katika hali kama hii huwezi kumkabidhi Lowassa nchi.
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umekula chakula mchana huu?Maana njaa wakati mwingine hupelekea watu kuongea vitu visivyoeleweka.
     
  9. G

    Getekwe Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raisi kichwa boga huyu, kwani mmesahau matokeo ya mtihani ya binti yake. like a father like a daughter.
     
  10. O

    Oremus Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona tuachane tu na hii CCM,kwasababu E. L ni mmoja wapo walio Mpitisha huyu VASCO-DAGAMAkwenye vikao vyao vya NEC na sasa tunayaona matokeo yake.Kwahiyo sidhani kama E.L atakuwa na jipya tena kwa Nchi ilipo fikia sasa
    By Oremus
     
Loading...