Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati umefika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibani, Jun 24, 2011.

  1. K

    Kibani Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wakati umefika sasa kwa viongozi waliyopayuka hapo awali kuwa hakutakuwepo na mgawo wa umeme tena.wajitokeze hadharani na kufuta kauli zao.YAANI WANAONGOZA UTAFIKIRI WAMEKATWA VICHWA aaghhh
     
  2. c

    chagga man New Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unadhani hawakumbuki kwamba walisema hakutakua na mgao tena?ila sababu wao wanajua watanzania WAPOLE.tutawadanganya,wao,tutawaburuza,hadi wapate akili.TUPATE AKILI BASI KUWA TUMECHOKA KUDANGANYWA
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,733
    Trophy Points: 280
    hivi safari hii mbona hawakutangaza hadharani
    kama tutagawiwa umeme
    kwa mida ile ya jack bouer?aa(24) ASEE HII NJI IMEOZESHWA KABISAAA TENA KITU CHA MKEKA, KIMYAKIMYA
     
  4. K

    Kibani Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    yaani kila nikikaa na kufikiria napata kizunguzungu hivi ****** na magambaz yake wanatupeleka wapi?
     
  5. K

    Kibani Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    suluhisho la ka ndoa haka ni lipi?50yrs ya uhuru bado tupo gizani?magamba's oyeeeee
     
Loading...