Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati umefika tuwaone!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Mar 31, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Nibora kununua Ohio kuliko mambo ya i love you sijui...kimepanda kimeshuka!!!
    Tuone na malingo yenu mmezidi kulinga na zaidi mnachakachua sana na kila mmoja lazima awe na watu wa2-3!!
    Bora ununue Ohio!!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha kuongea pumba wewe!Kila mmoja?Unawajua wangapi kwenye hilo kundi la kila mmoja?Kama umetendwa jaribu kuacha watu ambao hawakuhusika nje ya hasira zako!Alafu vipi na wewe ukiringa?Hapo utakua umewakomesha!
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    KakaKiiza umepigwa kibuti nini??

    mbona unajumuisha jumuiya nzima? kwenda Ohio si jibu la tatizo lako, usikate tamaa, kata mti panda mti mpaka mambo yatakaa vizuri tu.
     
  4. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mhh!!!umeshatendwa wewe huna lolote
    unamalizia hasira zako kw akugeneralize
    muda haujafika ukifika utapata huyo wa ai lav yu
    kwa sasa hivi kama unaona solution ohio haya we nenda na kwa style hiyo sijui kama utafikia kupata wa ai lav yu
    kila la heri kijana
     
  5. B

    Buke Senior Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni utoto tu, akikua ataacha!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwanza mwalimu wako wa kiswahili ndivyo alivyokufundisha eeehhh.

    Wewe kama umeachwa hasira ya nini sasa mbona wanawake wako wengi tuuuu wewe nini bana peleka hasira zako kwa huyo aliokutenda
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mshiko ukiwa kidogo Nenda Buguruni, Manzese, Kinondoni hata Sinza makaburini
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kaka umepigwa kibuti nini!!!
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio dalili zake hizo, wazoefu wa vibuti tusha sikia harufu:yield:
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi kwi lol! nimecheka mpaka basi mtenda akitendewa
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    Kwa Kweli..
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,883
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Vp ushauza ule 'mkweche'??
     
  14. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiongozi una attitude mbaya sana juu ya hii jinsia ya pili,inaonekana wamekutenda sana lkn kuwachukia na kuwakashfu kwa ujumla wao haitakusaidia sanasana unajiongezea nyongo!hebu kaa chini tulia na wewe ujitathmini inawezekana una mapungufu pia kny mahusiano.
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila ujue kama sisi tuna zaidi ya mmoja ninyi munawangapi?
    kwani tunajifanya wenyewe bila nyie.

    Inaelekea unawapata kirahisi dats why na wenzio wanakumegea kirahisi.Easy get,easy gone,easy to everybody so tafuta yule wa kiti cha pili kutoka kile cha Mchungaji na sio online love making.
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mbona kaka kiiza unalalamika sana? kulikoni?
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,nipo dunia nyingine kabisa maana sijaelewa una maanisha nini ingawa naona ni kiswahili
     
  18. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole sana KakaKiiza! punguza hasira, kwani hasira ni hasara.

    hata kama umetendwa si vema ukachanganya wanawake wote.
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Nimewasikia na nitawafikia mimi kupigwa kibuti nisawa kwani wewe ujawahi kupigwa kibuti mimi nasema ukweli!!Kati yawachangiaji jitazame kama kwenye simu yako una mabwana wawili!!!ukikuta mmoja rudi uniulize swali!!
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Not always my dear. Wengine wanapatikana kirahisi, akishakuwa kwenye consideration anavaa miwani ya mbao.
     
Loading...