Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati tunaendelea kupata matokeo ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kakuruvi, Nov 2, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bila shaka mtaniunga mkono, wakati tunaendelea kupata matokeo ya uchaguzi toka sehemu mbalimbali na hali halisi inavyojitokeza, hii ndio suluhisho ya yale yaliyokuwa yakielezwa na vyombo vingi vya habari. Tumbili tia akili...yale mashirika yaliyoleta taarifa za uongo za kuchakachua wafunge virago au mnasemaje wana JF.
     
Loading...