Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati tukiwa tumeshindwa kuipiku bandari ya mombassa, kenya wanajenga bandari nyingine kubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chipanga, Jan 31, 2012.

  1. c

    chipanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Naomba kushare na nyinyi wanajamvi habari hii, hebu muone wenzetu wanavyo kimbia. Msisitizo kwenye ramani ya reli na barabara utakayoiona humo kwenye hii clip, hapo Moyale reli na barabara zita branch kwenda Juba na na Addis. Ujenzi unaanza March mwaka huu.


    Raila and Jeffrey Immelt at Strathmore Forum - YouTube
     
  2. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    at least mmemwondoa mwakyembe
     
Loading...