Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati Tukisubiri Ujenzi wa Barabara za Kupita Juu....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SolarPower, Jan 4, 2012.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili kupunguza foleni kwa sasa wakati tukisubiri ujenzi wa barabara za kupita juu, na kuhakikisha kuwa Sekta Yetu ya Elimu inakuwa bora zaidi kwa ngazi zote (hasa shule za msingi), napendekeza tuanzishe Kodi ya Kuchangia Elimu kwa Kiwango cha Shilingi Elfu 25 kwa Siku kwa kila gari hapa nchini bila kujali linamilikiwa na nani au taasisi gani.

    Nawasilisha.
     
  2. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhh !! Ulaji mwingine kwa mafisadi huo.
     
  3. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi hawawezi kuziiba.
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    lazima waibe.
    ukipenda niite double bii. tchao!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Tz hakuna cha barabara ya juu wala nini labda ije awamu ya tano.
     
  6. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Kamwe hawataweza. Nchi itabadilika sana kwani kwa siku tutakuwa tukikusanya zaidi ya shilingi bilioni 25 na fedha hizo zitakuwa kwenye akaunti maalum chini ya uangalizi maalum wa vyombo vyote vya habari na mtoa fedha MKUU ATAKUWA SHEIKH MKUU WA TANZANIA AKISAIDIWA NA MAMA MARIA NYERERE.
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,849
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Mamdenyi kama ni hawahawa hata ya 10 hicho kitu hakuna!
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wewe ni mtanzania au ?hzo walizoiba wameibaje?
     
  9. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    kwa hakika wewe hujawahi kumiliki Gari.

    Yaani kisa kumiliki Gari kila siku nitoe 25k!!!!!

    mimi namiliki gari la mkopo na nina mshahara wa 400k a month.

    hiyo 25k a day 750k a month nitaitoa wapi?

    au m2 akimiliki gari anakua tajiri automatically?
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwani shekh mkuu ana taaluma ya kutunza pesa?acha dhihaka na viongoz wa dini
     
  11. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...