Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati Tanzania tunatambaa kama viwete, Kigali wakata mbuga - heko Kagame !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, May 13, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,550
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Tumelogwa nini Watanzania ? Kwa miaka kumi na miwili Kigali wameweza, sisi kwa miaka karibu hamsini tumekwama pale pale utadhani viwete. Cha ajabu tunaendelea kuuchagua uongozi ule ule na watu wale wale,what's wrong with us jamani ? Heko Kagame !
     
  2. T

    Tata JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ni amani, utulivu na mshikamano wetu mheshimiwa.

    Hawa jamaa walifanikiwa kuondoa uongozi na uoza wote uliokuwepo na kuanza upya wakiwa na viongozi wapya wenye mawazo mapya na mwelekeo mpya. Hiki ndiyo kitu ambacho hapa kwetu hatuna.
     
  3. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,189
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Amani na mshikamano haijatuloga, bali tumeshindwa kuitumia kuwaondoa wachache wanaotupeleka pabaya.
    Ili tuendelee tunahitaji kwanza kabisa kukubali mabadiliko, na hilo ndilo hao wachache hawalitaki na wameteka kwa muda mrefu mawazo ya wananchi maskini.
    MAENDELEO NI MABADILIKO KUTOKA HALI DUNI KWENDA HALI BORA ZAIDI. NA HILI LAWEZEKANA TU KWA KUBADILISHA MARA KWA MARA WATAWALA ILI KUZIPA NAFASI FIKRA MPYA!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hta rais wako JK anajiuliza swali hilo hilo.
     
  5. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kikwete aliulizwa swali kama hilo kwanini Tanzania ni masikini akasema hata yeye hajui, wanaojua ukweli wote walio hai kwa sasa ni Kingunge, Malecela na Msekwa, ndio sumu iliyotuloga Period, utakwenda kulia utakwenda kushoto lazima utarudi kwa hao watu watatu.
     
  6. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si CCJ inakuja na sera ya ujamaa? tutawapita tu muwe na subira!

    Tunaaacha kuungana na kuwatoa hawa mashetani madarakani halafu tutengeneze mfumo mzuri wa siasa ndiyo tuanza kupractice idiology, yanakuja majitu na utuititri wa vyama kila siku ukiwauliza eti sisi ni wajamaa, nani mjamaa katika nchi hii kwa sasa mpendazoe au tutaanza na ccj?
     
  7. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapana, nakataa, JK ana jibu la swali hilo. Anajua tatizo ni yeye na mfumo wake wa uongozi. Na hana analoweza kufanya kwani ni mfumo unaomlinda yeye, na hata kama hautaki hana la kufanya kwani hao waliomweka hapo wanafaidika na mfumo huu.
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    i dnt buy this propaganda,situation there is worser than what it say here,haya yote yanafanyika under dictatorial regime,where everyone has to follow the rules,otherwise prepare to be jailed at any time for simple reason.mbaya zaidi when minority rules majority anything can happen anytime,kumbuka theres milion rwandan just in uganda and other millions in congo and they never want to go back until then,sidhani kama kutakua na amani katika hali km hiyo.mi nimechoka hata kuripoti matukio ya huko hapa.
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pia utawala wa kibabe wa Kagame(udikteta) umeisaidia sana Rwanda kusonga mbele kimaendeleo. tunahitaji mbabe mmoja tu kwa miaka hiyo hiyo mitano wala si mingi akisema sheria hii ifuatwe itafuatwa na siyo kuwasihi watu waifuate kama unvyomwomba mtoto au mgonjwa ale chakula.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Kuhusu usafi sasa hivi Wanyarwanda wanasifia sana hilo la usafi wa hali ya juu katika miji ndani ya nchi yao. Sisi tumekaa kupiga domo tu jiji la Dar linanuka kwa uchafu ikinyesha mvua hata hutaki kutoka nje jinsi kulivyo jaa uchafu, lakini the so called Viongozi hawasemi lolote lile kuhusu uchafu uliokithiri katika jiji la Dar na majiji yetu mengi. Kwa maana nyingine hawaoni tatizo lolote la uchafu huo!!!
     
Loading...