Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati Tanzania tukigawa mali zetu Argentina wataifisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Apr 18, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3]Chanzo: mpayukaji blog[/h]


    [​IMG]
    Rais Fernandez pichani

    Rais mpya wa Argentina Cristina Kirchner Fernandez ameamua kutaifisha kampuni kubwa ya mafuta nchini humo ya YPF oil baada ya kugundua kuwa wawekezaji wa Kihisipania waliinunua na kuiua kampuni husika kama ambavyo tumeshuhudia nchini Tanzania.
    Baada ya kutaifisha kampuni ya YPF Oil, nchi nyingi hasa zinazounga mkono Hispania zilitoa tishio kuwa hatua hii ingeogofya wawekezaji hivyo kuathiri uchumi wa nchi. Rais Fernandez aliwajibu kwa kusema, " Huyu rais hatapoteza muda kujibu matishio yoyote... kwa sababu ninawakilisha watu wa Argentina."
    Rais aliongeza, " Mimi ni mkuu wa nchi na si jambazi." Laiti rais wetu mpenda kugawa gawa mali zetu angekuwa na lau nusu ya ujasiri wa mama huyu! Majambazi wa EPA na Dowans wasingeweza kumweka mfukoni mtu kama huyu. Uzuri ni kwamba alichaguliwa kidemokrasia na si kwa hongo wala uchakachuaji au kuhonga pesa ya wizi kama ile za EPA.
     
  2. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa hiyo kutoka Argentina imeripotiwa jana na vyombo vingi vikubwa vya habari duniani. Sasa kwa kuwa Vaso Da Gama yuko Brazil jirani na kule natumaini habari atakuwa ameipata kwa karibu zaidi na kama angekuwa makini sababu najua hayuko makini angefuatilia kujua kulikoni wenzetu wamefanyaje kujinasua na ubeberu.

    Jambo hili kwa Tanzania haliwezekani kwa sababu pale Magogoni tuna KICHWA CHA NAZI na pia Mjengoni ndiyo usiseme vimejaa tele. Kule nataja kimoja tu! vingine mtaendelezea; LIVINGSTON
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tanzania ya CCM suala hili halitawezekana kwa kuwa Viongozi wetu kutoka CCM, karibu wote wana hisa kwenye Makampuni ya kifisadi. Wanapojisifia kuhusu 'Mafanikio' ya ubinafsishaji usidhani ni hivi hivi, wanajaribu kutuosha akili.
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wameua shirika la reli ili wapate kazi ya kusafirisha mafuta nchi jirani wakati huo huo wakiharibu barabara ! Wanawalipa mshahara kudhibiti kelele
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ukweli ni kuwa watanzania wengi tunaakili sana sema akili zetu tunazitumia kwenye wizi zaidi na UCHOYO ndo unatusumbua!
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    safi mwana mama chapa mwendo!sisi deni la nchi linaongezeka huku gesi na madini hayana mchango ktk pato la taifa
     
  7. k

    kbhoke Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sisi tulitaifisha zamani. Awamu hiyo ilipita ikaja ya ubinafsishaji. Baadaye ukaja ufisadi. Sasa sijui tuko katika utekelezaji wa kipi.
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,825
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    vijihisa,vijisenti na wengine walishakula tende na kuzinya.wanawalinda wakubwa zao ili msimu mwingine wa tende wasikose
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    SI YUKO HUKO HUKO jIRANI NA aRGENTINA ANACHEZA SAMBA TUU HAHAHAHAH
     
  10. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeipata jana lakn huyu gamba hawezi kuthubutu tuombe mungu tukishinda cc chadema 2015 haya yatawezekana
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona anamuiga Chavez. It is yet to be seen if she knows what she is doing, time will tell.
     
Loading...