Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati sasa umefika kwa watanzania wafanyakazi wote bila kujali itikadi zetu kukataa hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shegaboy, Jul 24, 2012.

  1. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi kuitisha maandamano kwa wafanyakazi wote kupinga hili na hili linawezekana liko ndani ya uwezo wetu kwani lazima lifutwe. watanzania hili linawezekana kwani nani hatatupiga mabomu hakuna kwanza.
    a) Polisi wote hili liko kwao pia mpaka miaka 55-60 polisi gani anakubali.
    b) Wafanya kazi walioko maserikalini nani anakubali maanadamano tu ya kupinga na hapo ndipo tutafanikiwa

    1. Kuandaa maandamano na migomo nchi nzima kushinikiza serekali ifute sheria hii
    kandamizi.

    2. Sheria hii haipaswi kuwaingiza wafanyakazi wa zamani iwahusu wafanyakazi
    wapya tu ambao wameingia makazini wakati wa sheria inaanza kufanyakazi.
     
  2. S

    Selema Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii sheria haifai hata kidogo maana waajiri wa private sector wanaajiri kwa mkataba baada ya mkataba unaweza kuachishwa kazi au kuendelea. pia watu wengi wanafanyakazi kwa malengo baadaye wanajiari wenyewe je utasubiri mpaka miaka 55 au 60 ndo upewe haki yako?
     
  3. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Selema tuko pamoja huu ni uonevu kabisa na hili inatubidi kuandamani si kupindua nchi ila wao wenyewe wamejipindua katika hili kama ilikuwa ni kutujaribu basi imekula kwao. uwezi kumpangia mtu kitu cha kufanya na fedha zake basi na isiwelazima kujiunga huko maana sio kila mtu anataka achukue uzeeni hizo pesa. Kila mtu anataka kuchukua akiwa na nguvu hasa wale wasio katika sekta rasmi. ajira yangu ni ya miaka minne ikiisha inategemeana kama nitapewa tena mkataba au la hapa ikoje uwizi huuuuuuu
     
  4. B

    Babu Original Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Life expectany ya mtz sasa ni below 40 sasa wanataka kutuambia nn? Madhara ya serikali dhaifu haya!
     
  5. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali kama imekopa hela zetu kufanyia matanuzi halafu wanaleta hiyo sheria kandamizi hatukubali. halafu huyo binti mdogo wa SSRA anajitamkia kuwa ni lazima mwenye hela yake asipewe mpaka miaka 55-60 ni dharau kubwa kwetu tunaokatwa hizo fedha, halafu anasema tutakopweshwa nyumba huyo mzee miaka 60 anataka kukopa nyumba atalipa kutumia pesagani nyumba ni millioni 180,000,000/ wabunge walilalamika bungeni hawa wanatuletea zao! Wakome kabisa kuchezea pesa zetu au mifuko hii ife.
     
  6. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hapo ndipo unapoharibu, Sheria haitakiwi iwe na ubaguzi. usipende ubinafsi.
     
Loading...