Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati santuri ya Dowans ikicheza vitambulisho vya utaifa vi wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Mar 3, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,108
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    Wajameni tukiendelea kuparuana kuhusu ufisadi wa Dowans, ule mradi wa National Id cards umeishia wapi? Au wanangoja mpaka mwenye nchi RA asajili kampuni yake mara hii itatokea Malaysia maana safari zake huko zimekuwa nyingii hivi karibuni....! Kulikoni?
     
  2. Chechetuka

    Chechetuka JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hivi karibuni, yapata takribani siku 7 zilizopita TBC1 walikuwa na mahojiano na Mkurugenzi Mkuu wa Mradi wa Vitambulisho, na akasema kuwa zoezi linaendelea vizuri. Kusajiliwa kwa kampuni unayosema kutazuia au kuharibu vipi mchakato unaoendelea? Labda ungekuwa more specific on what exactly you want.
     
  3. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zoezi linaendelea vipi? hebu tupe ABC alizosema huyo mkurugenzi maana hili si suala jipya limeshachukua miaka sasa. Huo mchakato una step ngapi kabla utekelezaji haujaanza?
     
  4. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahadi ilishatolewa kwamba zoezi litafanyika ndani ya mwaka huu 2011!! ...hili swala hawa jamaa walijaribu kuchakachua lakini naona waligonga mwamba unakumbuka Masha alivyokua analalamika kwamba hananguvu juu ya huu mpango!!
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,076
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Wana Nyamagana waliamua kuusimisha.Kwa hasira mpaka mtu akaondoka na vitasa vya milango.
     
Loading...