Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati Nyerere anachanganya udongo kuunganisha Tanganyika na Zanzibar Karume alikuwa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ruppy karenston, Apr 26, 2012.

  1. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili jambo huwa linanitatiza sana!
    Muungano unamaanisha mjumuiko wa watu wawili au zaidi! Ila ukiangalia picha za muungano unaona Nyerere peke yake akiuchanganya udongo kwa ajili ya muungano, je mwenzake alikuwa wapi? Naombeni msaada kwa hili.
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nenda makumbusho
     
  3. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    mwenzake karume alikuwa nyuma akiangalia tu kwani hakujua kama tukio hili ni la kihistoria ..( si unajua jamaa baharia ) na pia Mkulu si mnajua alivokua akipenda ukubwaaa....zidumu vikra na nk...au pale alipokuja mandela akaiteka safari yake kufanya kama kaja kwake..japo mandela na yeyye kumbe wapo tofauti kabisa...( burundi ilimshinda na mandela akafanikiwa)

    karume kwa upande mwengine hakutaka kuhukumiwa kwamba aliunganisha zanzibar hapa alitaka kuonesha ulimwengu japo kwa ishara ya kwamba huu ni muungano wa kulazimishwa zaidi kwa vile yeye mwenyewe amewekwa baaada ya kufanyiwa mapinduzi
    sasa ile dhana ya uwongo ati " nimekubali tunagene hata sasa hivi tuite wandishi wahabari" sio za kweli au "nimekubali wewe rais(nyerere) mimi makamo"
    hizi zote ni alinacha....maneno ya uongo na ukweli ndio hio picha tena muangalie karume yupo nyumaaa kabisa kuonesha hisia zake kwamba hapa hakuwa ameridhia yalio baki ni siasa na uzushi

    Muungano.JPG-1.JPG
     
Loading...