Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati Nchimbi akiwa Butiama kuadhimisha miaka 50 ya uhuru huku nyuma....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by COMPLICATOR2011, Oct 7, 2011.

  1. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona wafanyakazi wa wizara ya habari, utamaduni na michezo wakifukuzwa kwenye nyumba (ofisi) walizopanga mali ya NHC iliyo chini ya wizara ya nyumba kwa madai ya kutolipa kodi hali ambayo imepelekea deni kufika mil391. Wakati hayo yakijiri jijini Dar waziri mwenye dhamana na wizara hii alikuwa akitafuna fedha za walalahoi kwa kuzindua maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru. Sasa kama serikali ya magamba wanashindwa kulipa kodi za pango je cc wananchi tutaishi maisha gani?
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama hawalipi wakati kila mwaka budget ya pango huwa inatengwa basi wafukuzwe ili iwe mfano kwao na wengine wenye tabia kama hiyo. Nimesikia watu wa NHC wanasema wameanza na watoto yaani Idara ya Habari na wataendelea na kuwatoa kwenye nyumba zao wale wote ambao hawajalipa pango ikiwemo Wizara yenyewe ya Habari na Utamaduni! Tusubiri tuone siku ambayo vifaa vya Waziri Nchimbi vitakapokuwa vinatolewa nje!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wanataka kumlipa dowans harakaharaka kwa kuwa ni mgao wao huku Serikali inashindwa kulipa kodi ? Kweli nimeshangaa sana jambo .Bajeti yake iko wapi hadi zinafikia 300mn ?
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Waziri wa habari Nchimbi ile kesi ya kukimbia na sanduku la kura kisha kweda kujifuta aibu kwenye vyombo vya habari imeishia wapi? Ana ubavu wa kupindisha ukweli ulioanikwa na vyombo vya habari wakati hata madiwani wa CCM wenyewe wanagomea kumtambua huyo meya?
     
  5. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona Tanzania tunayoihitaji ndio tunakoelekea kama watu wanapewa pesa ya kodi na wanaweka kwenye mifuko yao shirika la nyumba litaendeleaji nmeifurahia saana hiyo hali leo ni mfano mzuri.Big up saana msimamizi wa zoezi hilo please usiteteleke Mkuu
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
    Baazi ya wapagazi wakiwa wamesimama kidogo katika zoezi linaloendelea la kutoa vitendea kazi vya
    MAELEZO Dar es Salaam leo zoezi ambalo linaendeshwa na NHC la kuwatoa kwa nguvu wadeni wao.


    IKIWA ni katika muendelezo wa kukusanya madeni na kuwatoa wadeni wake Shirika la Nyumba (NHC)leo asubuhi rungu lao lilitua katika Ofisi za Idara ya Habari (MAELEZO) ambapo wafanyakazi wake wamejikuta wakilazimika kutoka nje kutokana na kudaiwa kodi ya miezi saba ambayo ni kiasi cha sh.mil.47 Ilifahamika kuwa Kodi ya mwezi waliyotakiwa kulipa ni sh.mil7,149,000.Kabla ya MAELEZO kupatwa na kadhia hiyo NHC walianza katika ofisi ya Utamaduni ambako wanadaiwa sh mil87


     
  7. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hongera NHC hayo ndio maamuzi magumu.
     
  8. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haka kashirika kalikoanzishwa enzi za Mwalimu angalo bado kanapumua. Hongera NHC mmeonesha ujasiri.
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    walipe hela za rada si wamesha pewa.
     
  10. m

    mtoto wa mama Senior Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    well done nhc.., tutasikia migwanda inaanza kumlaumu kikwete..,
     
  11. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Safi sana NHC!
     
  12. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Haya bwana na chuki zako binafsi
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Did you expect him to skip the fete because NHC were going to evict the Ministry? Kwanza deni hili lina miaka kadhaa toka kabla hata ya yeye kuja hapo wizarani.
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jambo hili limefikia wapi Mhe Tundu Lissu. CHADEMA inashambuliwa kushoto kulia na BAKWATA, CCM, na waheshimiwa Mafisadi.
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii imeingiaje humu?
     
  16. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutaona mengi
     
Loading...