Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati mwingine ni bora kutokujua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gurta, Dec 30, 2010.

  1. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa walikuwa wanatazama 'Kipima Joto' ITV watakuwa wamemuona mzee mmoja hivi anasema yeye ni mstaafu.

    Nikiangalia na kutafakari zile takwimu alizokuwa nazo na kuzi-present pale, naona napata hasira zaidi tu. Natamani tu kama nisingeyejua haya. All that kodi that is not collected, inefficiency, thousand ignoramuses making policies for this country, the free electricity and telephone unit for our blessed wakubwa! Basi tu

    Haya mambo mengine.....
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ni kweli maana kwa jinsi mifumo ya nchi yetu ilivyo hata ukijua huna cha kufanya kutokana na kulindana kulikokithiri
     
  3. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakati mwingine ni afadhali usijue ili upate faraja ya muda kisha uje ujute pale ambapo tatizo kubwa litakuja kutokea ghafla. Mimi napenda watu wajue madudu yanayofanywa na wateule wetu, "waliojaliwa kula mema ya nchi" ili tuweze kuzinduka na kujua kuwa hawa watu sio wenzetu. Inatia kinyaa kuona watu wanashabikia watu wachafu wasioitakia mema nchi hii kwa ujira wa pilau na kupandishwa vyeo pindi wakubwa wakipata madaraka...shame on us!

    Waache watu wenye data wazitoe ili watz wengi waweze kufunguka kutoka kwenye mawazo mgando.
     
Loading...