Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati mwaka unaelekea mwishoni................

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Beyond Thinking, Dec 18, 2010.

  1. B

    Beyond Thinking Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF wakati mwaka 2010 unaelekea mwishoni sisi tukiwa ni great thinkers tuna yapi ya kujivunia kwan chi yetu (Tanzania) mwaka huu unaokwisha. Yapi yanaweza kutufanya tuuone mwaka huu kuwa ni wa kukumbukwa?
    Naomba kuwasilisha!
     
  2. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchaguzi mkuu 'huru na wa haki'

    (hivi tunacho cha kujivunia tena kama nchi?)
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha kujivunia kama nchi, labda mtu mmojammoja atakuwa na cha kujivunia!
     
  4. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda mafisadi ndo wana cha kujivunia
     
Loading...