Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati mgumu kabisa kwa mwanaume ni pale anapopanga kum - approach mwanamke anayempenda, women did y

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Jul 22, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Sijui kama ni wanawake wote wanalijua hili, lakini wakati mgumu kabisa anaokabiliana nao mwanaume ni pale anapopanga namna ya kumtongoza (approaching) mwanamke anayempenda sana......................!
     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona wote huwa mnakuja kivile vile?

    Kuomba No. ya simu, Hapo mnaanza kupiga simu zisizo za msingi. mara karibu Lunch na blah blah Nyingiiii.
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Hakuna ugumu wowote.
    2.Wala haihitaji maandalizi.....kwa vile hujui reaction yake.
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inategemea,sisi wengine atujui kuzunguka,demu akija unamaneno ya ukweli,kazi imekwisha.
    sio longo longo nyingi imeenda imerudi sijui nini,huko nikupoteza muda.
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hizo blah blah ndizo taabu zenyewe anakuwa anatafuta mlango wa kuingilia
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Unajua tofauti ya kumuapproach just mwanamke na kumuapproach mwanamke unayempenda kweli ni tofauti eeh
     
  7. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna juhudi yoyote inayotumika ku approach demu. Ni kama vile kujitayarisha ulaji wa Lunch
     
  8. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Of course kwa unayempenda na yupo standard za juu yaani usiseme ni kama unakunywa dawa ya kloqouine vile. Lakini akiwa ni wa kawaida sana aah mbona hakuna tafsida unamwambia mi nataka ku... na wewe kwisha.
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mbona mimi naona wanawake wengi ndio wananiaproach kwa vitendo? dunia imefika mbali sana ndugu yaani wewe inaonekana unaishi karne ya 18. mbona hata humu watu wanatongozana kwa kutumia keyboard? wake up kijana!
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona njia zenu za kutongoza ni zile zile ,huwa sioni tofauti ya muonjaji na mkaaji utawajua tu kwa matendo baada ya kuingia kwenye mahusiano.
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yes, it is a daily routine for adullts and mature hunters!

    But, headache, kujigonga midomo na ulimi for amateurs!

    tehe, tehe, tehe
     
  12. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ujakosea viv uwa tunakuja vile vile lakni ujue kuna gal wa kumtongoza fasta na mwingne lazma umvutie kasi kama anaelekea.ndo maana kuna watu wanaexprience na vibuti na wengne awajazoea.na mara nying ukiona mwanaume amfahamian na anakuaproch ujue hapo hakuna strong relationshp ni njia ya kuku2mia kutmiza ngono tu.
     
  13. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Marudio.
     
  14. s

    shalis JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui kama maneno na mbwebwe zao zipo sawa
    maana mie nakumbana na hunters tu
     
  15. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ihi formula inaaply sana maeneo ya kimboka ni take away or lipa kadri ya uwezo wako.
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa la kinadada ni pale wanaposhindwa kutofautisha mhusiano au lengo la anayeapproach. Wengi watataka utangaze ndoa ndipo utakapofanikiwa kirahisi (isipokuwa machangu na bar maids). Sasa si kila mwanaume anayemuapproach demu anataka kuoa hivyo ahadi na maneno ya uongo na pengine 'ugumu' unaouzungumzia huanzia hapa...
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa zamani wakati wa mannual search,sasa hivi ukipata no. yake ya simu,kwisha habari.
     
  18. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    aiii vivian wewe nimekupenda jamani lol
     
  19. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    pole xana ila always hater are loose.kip it up pambana na mahsha siku moja utafanikiwa bali usikubali zip 2 mwanzon
     
  20. L

    Lugaon Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemeana, kama wengine walivyosema.. huyo mwanamke unamuhitaji unamuhitaji kwa kumtumia fasta au ndo mke. kama mke ina maana lazima approach yake iwe tofauti na kicheche. Huwezi muambia oyaa ni nataka nit%$#^ne na wewe ila kicheche poa tu unaropoka tu kwamba hata akikataa huna hasara. Mke mtarajiswa lazima umuendee kwa stepu manake ukifanya hovyo akikuchomoka roho itakuuma na mbaya zaidi ukiona mwenzako kampata
     
Loading...