Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati kuja tafuta kazi kono nyuma, sasa pata kaz, kono mbele

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Muarubaini, Jul 12, 2012.

  1. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unyanyasaji sehemu za kazi
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndugu we mgeni? Mana naona thread yako licha ya kuwa na kamba mguuni bt also haisomeki.
     
  3. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    huyu anapotezea muda watu. hajui kuwa watu wanataka serious issue
     
Loading...